จองด่วน สุดยอดเมตตามหาเสน่ห์ คุ้มภัย ผ้ายันต์พระเพทยาธร สืบสานตำนานพระเวทหลวงปู่ศุข

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย แก้วนพรัตน์, 15 สิงหาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. แก้วนพรัตน์

แก้วนพรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2008
    เรียนคับ น้ำมันเก้ากลิ่นคือ น้ำมันที่มีส่วนผสมจากดอกไม้ทั้งเก้ากลิ่นคับ ปกติถ้าของแท้ นำสั่งจากอินเดียเท่านั้นคับ(เท่าที่รู้) เวลานำมาจะบรรจุใส่ในกระเพาะอูฐ อาจารย์ท่านสั่งโดยตรงมาจากอินเดียเลยคับ ถ้าสนใจสั่งผ่านทางผมได้คับ ผมจะเป็นธุระให้คับ หรือโทรถามทางคุณพิชชาภาก็ได้นะคับ อาจารย์บรรจุใส่ขวดเล็กๆไว้เพื่อ ให็คนที่สนใจบูชา แล้วท่านยังเสกด้วยหัวใจพระเพทยาธรด้วยนะคับ ใช้ในการเจิมผ้ายันต์หรือเจิมหน้าผากเพื่อเกิดเมตตา

2. Surapon

Surapon Active Member

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ ผม

3. พัน

พัน เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอแจ้งเปลี่ยนแปลงการจอง เป็น 1 ผืน
    พร้อมกับ โอนเงิน ให้แล้ว จำนวน 152.00บาท
    ขอให้ส่งตามที่อยู่นี้
    นาย พันธุ์ ภิญโญ
    44/262 ม.10 แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กทม.10230

ไฟล์ที่แนบมา:

• 148_K2 .jpg
      148_K2 .jpg
      ขนาดไฟล์:
      43.8 KB
      เปิดดู:
      56
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤศจิกายน 2008
  4. แก้วนพรัตน์

แก้วนพรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

รายนามผู้จองผ้ายันต์ พระเพทยาธร
    ถ้าท่านโอนเงินแล้ว(บวกค่าจัดส่งลงทะเบียน ๕๐ บาท) กรุณา แจ้งชื่อ เพื่อจัดส่งผ้ายันต์ คับ และ แจ้งหลักฐานการโอนเงินด้วยคับ เช่นวันเวลาในการโอนคับผม อนุโมทนาคับ

charter00 1 ผืน โอนแล้ว
    shashu 2 ผืน โอนแล้ว
    ddtongxz 1 ผืน โอนแล้ว จองเพิ่ม ๓ ผืน
    อภิญญา8 3 ผืน โอนแล้ว
    MA-A-U 2 ผืน โอนแล้ว
    newcomer 3 ผืนโอนแล้ว
    dacha7979 3 ผืน โอนแล้ว
    wee4444 3 ผืน
    BlueNude 1 ผืน โอนแล้ว
    anupat_j 2 ผืน โอนแล้ว
    junja555 10 ผืน
    พิรัยภรณ์ 1 ผืน โอนแล้ว
    sayank 3 ผืน โอนแล้ว
    pe16009 1 ผืน โอนแล้ว
    wiraphat1 3 ผืน โอนแล้ว
    คชสารบูรพา 2 ผืน โอนแล้ว
    Laywoman 1 ผืน โอนแล้ว
    tote 2 ผืน โอนแล้ว
    ราชันย์ดำ 2 ผืน โอนแล้ว
    robotboy 2 ผืน
    แง็บ_แง็บ 1 ผืน โอนแล้ว
    maes999 1 ผืน โอนแล้ว
    ปถุชนคนดี 2 ผืน โอนแล้ว
    พ่อน้องหนุน 2 ผืน โอนแล้ว
    yothin_bp 2 ผืน
    endocardium 2 ผืน โอนแล้ว
    kato_king 2 ผืน โอนแล้ว
    มโนนโม 2 ผืน โอนแล้ว
    หนองสนม 3 ผืน โอนแล้ว
    kanpirom 3 ผืน โอนแล้ว
    ศิริวีร์ 3 ผืน โอนแล้ว
    pallop 3 ผืน โอนแล้ว
    น้าป้อม 1 ผืน โอนแล้ว
    chumpol007 1 ผืน โอนแล้ว
    พูห์ 1 ผืน โอนแล้ว
    Anupap9 2 ผืน โอนแล้ว
    nu_wa 2 ผืน โอนแล้ว
    ครึ่งชีวิต 2 ผืน โอนแล้ว
    seata 2 ผืน โอนแล้ว
    chotiwit 3 ผืน โอนแล้ว
    wara43 1 ผืน โอนแล้ว
    พัน 1 ผืน โอนแล้ว
    009990 1 ผืน โอนแล้ว
    เตโช 2 ผืน โอนแล้ว<!-- / message --><!-- edit note -->
    <!-- / message -->ตรีนิสิงเห 2 ผืน โอนแล้ว<!-- edit note -->
    <!-- / message --><!-- edit note -->
    yaboyabo 1 ผืน โอนแล้ว
    kwangpha 1 ผืน
    padaone 3 ผืน โอนแล้ว
    abball 2 ผืน โอนแล้ว<!-- / message --><!-- edit note -->
    เด็กวัดถ้ำ 2 ผืน โอนแล้ว
    ซุปเปอร์แมน 3 ผืน โอนแล้ว<!-- / message --><!-- edit note -->
    nerazzurriboyz1908 3 ผืน
    nrngy 2 ผืน โอนแล้ว
    sanya 5 ผืน โอนแล้ว
    <!-- / message --><!-- edit note -->Paravatee 1 ผืน โอนแล้ว<!-- / message --><!-- edit note -->
    พี่หนวด 1 ผืน
    oh my buddha 1 ผืน โอนแล้ว
    chaiyapol 2 ผืน โอนแล้ว
    navapon999 2 ผืน โอนแล้ว
    banjerdw 2 ผืน โอนแล้ว
    <!-- / message --><!-- attachments -->
    <!-- / message --><!-- edit note -->
    nerazzurriboyz1908 3 ผืน โอนแล้ว
    Sod2499 1 ผืน โอนแล้ว
    bobby2516 1 ผืน<!-- / message --><!-- edit note -->
    Surapon 1 ผืน โอนแล้ว
    witchy 5 ผืน
    robotboy 2 ผืน โอนแล้ว
    ABT32 1 ผืน
    UltraChai 3 ผืน
    sunny_sky 1 ผืน โอนแล้ว
    sandland 2 ผืน น้ำมัน ๑ ขวด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กันยายน 2008
  5. maes999

maes999 เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2007
    ได้รับแล้วครับ (ผืนใหญ่กว่าที่คิดอีก แฮะ!!!)

อยากทราบว่าน้ำมันเก้ากลิ่น ที่อาจารย์แบ่งขายนั้น
    ราคาขวดละเท่าไหร่ครับ

6. MA-A-U

MA-A-U Active Member

ครับแบ่งขายราคาเท่าไหร่ครับ นอกจากมาเป็นเครื่องบูชาผ้ายันต์แล้วนำมาใช้อย่างอื่นอีกได้ไหมคล้ายกับน้ำมันเสน่ห์ประมาณนั้นหรือป่าวครับ

7. แก้วนพรัตน์

ใช่แล้วคับ เวลาเจิมที่ยันต์ ไม่ต้องเจิมบ่อยคับ นานๆทีนึง
    ใช้ทางเมตตาก็ได้คับ พระกริ่งวัดสุทัศน์ก็ใช้น้ำมันประเภทนี้ เจิมพระกริ่งเช่นเดียวกันคับผม พระเครื่องบางวัดที่อาจารย์ออกแบบให้ ก็ใช้น้ำมันชนิดนี้ในการเป็นส่วนผสมเช่นกัน ดีทางด้านเสน่ห์ ที่มูลนิธิอาจารย์ ใช้น้ำมันแช่ตะกรุด หรือดวงพระยันต์จักรพรรดิตราธิราช ในน้ำมันตะเกียงเท่าที่ ผมเห็นนะคับ ปกติที่ให้บูชา ขวดเล็กๆ ขวดละ ๑๐๐ บาทคับ ถ้าสนใจผมรับเป็นธุระให้คับ

8. MA-A-U

งั้นก็ตกลงเอาครับ 2 ขวดบวกค่าจัดส่ง เป็น 250 นะครับพรุ่งนี้โอนให้ครับผม

9. แก้วนพรัตน์

ผมขอ จัดส่ง วันจันทร์ หรืออังคารหน้า คับผม พอดีผมจะเดินทางไปต่างจังหวัดนะคับ ถ้าโอนแล้วโพสแจ้งด้วยนะคับผม ขออนุโมทนาอย่างสูงคับผม

10. MA-A-U

ได้ครับ เข้าไปมูลนิธิวันไหนเดี๋ยวจะได้โอนให้ครับ

11. robotboy

robotboy เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2008
    ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ

ขอบคุณครับ

12. แก้วนพรัตน์

คงจะเข้าไปหลังวันจันทร์หน้าคับ โอนเมื่อไหร่ก็ได้คับ แล้วโพสให้กระผมได้รับทราบด้วยคับ

13. กีรติศักดิ์

กีรติศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

คุณแก้วอาจจะเจอผมก็ได้ต้นเดือนผมไปหาอาจาร์ยที่มูลนิธิเพื่อไปรับผ้ายันต์

14. แก้วนพรัตน์

อนุโมทนาคับผม อาจารย์จะจะอยู่ช่วงต้นเดือนนี้คับ ผมไม่แน่ใจลองสอบถามทางเลขานะคับ

15. chumpol007

chumpol007 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2006
    ขวดละเท่าไหร่ครับ สนใจครับคิดว่าคงมีคนสนใจหลายคนครับ

16. แก้วนพรัตน์

ตอนแรกท่านอาจารย์ ทำการจัดซื้อโดยสั่งมาจากอินเดีย เพื่อมาใช้ประกอบพิธีไสยศาตร์ของท่านเอง เช่รลงนะสุวรรณรังษี ผสมมวลสารจัดสร้างพระเครื่อง เจิมยันต์ต่างๆ ไม่มีการให้บูชา มาระยะหลังๆ มีผู้มาขอบูชาบ้าง ท่านก็เลยจัดแบ่งใส่ขวดเล็กๆ ให้ลูกศิษย์ บูชากันไป ท่านบอกว่าถือว่าช่วยค่าจัดซื้อน้ำมันคับ ขณะนี้ให้บูชา ขวดละ ๑๐๐ บาทคับ อุปเท่ห์นั้น ใช้ในด้านเมตตามหานิยมดังที่กล่าว อย่างชาวสิงคโปร์ มาเลเซีย นิยมมาบูชามากคับ เพราะนอกจาก น้ำมัน ๙ กลิ่น ที่สั่งมาจากอินเดียแล้ว ยังผสม ว่าน ต่างๆ อีกหลายชนิด เช่น เครือเขาหลง กาฝากรักซ้อน กาฝากมะรุม กาฝากไม้กาหลง กาฝากมะยม และอีกหลายอย่างตามสูตรท่านคับ พร้อมทั้งปลุกเสก เฉพาะ พระจันทร์เต็มดวง รวม ๑๕ จันทร์ด้วยกันคับ

17. sandland

sandland เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2007
    ผ้ายันต์ยังเหลือหรือเปล่าค่ะ ขอจอง 2 ผืน ค่ะและขอจอง น้ำมัน 1 ขวด โอนเงินไม่เกินสิ้นเดือนค่ะ แล้วจะแจ้งอีกทีค่ะ

18. เด็กวัดถ้ำ

เด็กวัดถ้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chumpol007 [​IMG]
    ขวดละเท่าไหร่ครับ สนใจครับคิดว่าคงมีคนสนใจหลายคนครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ตอนแรกท่านอาจารย์ ทำการจัดซื้อโดยสั่งมาจากอินเดีย เพื่อมาใช้ประกอบพิธีไสยศาตร์ของท่านเอง เช่รลงนะสุวรรณรังษี ผสมมวลสารจัดสร้างพระเครื่อง เจิมยันต์ต่างๆ ไม่มีการให้บูชา มาระยะหลังๆ มีผู้มาขอบูชาบ้าง ท่านก็เลยจัดแบ่งใส่ขวดเล็กๆ ให้ลูกศิษย์ บูชากันไป ท่านบอกว่าถือว่าช่วยค่าจัดซื้อน้ำมันคับ ขณะนี้ให้บูชา ขวดละ ๑๐๐ บาทคับ อุปเท่ห์นั้น ใช้ในด้านเมตตามหานิยมดังที่กล่าว อย่างชาวสิงคโปร์ มาเลเซีย นิยมมาบูชามากคับ เพราะนอกจาก น้ำมัน ๙ กลิ่น ที่สั่งมาจากอินเดียแล้ว ยังผสม ว่าน ต่างๆ อีกหลายชนิด เช่น เครือเขาหลง กาฝากรักซ้อน กาฝากมะรุม กาฝากไม้กาหลง กาฝากมะยม และอีกหลายอย่างตามสูตรท่านคับ พร้อมทั้งปลุกเสก เฉพาะ พระจันทร์เต็มดวง รวม ๑๕ จันทร์ด้วยกันคับ

สนใจอยากจะขอบูชาน้ำมันเก้ากลิ่นครับไม่ทราบว่าจะต้องบูชาผ่านที่คุณแก้วนพรัตน์ หรือบูชาได้ที่ใหนครับ

19. เด็กวัดถ้ำ

เด็กวัดถ้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

-

ไม่ทราบว่าขอบูชาผ่าน คุณแก้วนพรัตน์ ได้ใหม ครับ หรือ ติดต่อขอบูชาได้กับใคร ครับ

20. chumpol007

chumpol007 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2006
    จอง 2 ขวดครับ โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับประมาณสิ้นเดือนครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้