กระซิบสวาท - บุษยา รังสี

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย ppojai, 27 สิงหาคม 2010.

1. เกตุวดี

เกตุวดี เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2008
    ไม่เป็นไรมิได้ค่ะพี่ใจคนสวยขา เรื่องเล็กน้อย มีคนเขาฝากให้แซวพี่ใจด้วยค่ะ ว่าอย่าซ่าส์ให้มากนักนะคุณป้าขี้เหงา เดี๋ยวอีกสองสามวันจะมาป่วนด้วยตัวเอง อิอิ

2. ppojai

ppojai เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2005
    (k) จ้า ๆ ขอบคุณ จ้า ๆ น้องชายที่รู้ใจพี่ใจปายหม๊ด...รู้จริง ๆ เลยว่าพี่ใจชอบบุษยา ...แต่ร้องบ่อยมากไม่ได้ ต้องแอ๊บ..แบ๊ววววว อายุลงบ้างเป็นบางเวลา เอาใจวัยรุ่นกลาง ๆ เช่นน้องไร บ้างค่ะ แมนน้อย บางเพลง she..บอกว่าอยากมาฟัง แต่ม่ายเคยได้ยินนนนนน เยยยยยย (k)

3. ppojai

3

(k) ม่ายต้องบอกเยยย ว่าคราย เด่ว ก็เอา ผักตบ มาให้ เอาขวดน้ำมันหอยยักษ์มาให้พี่ใจ ยายทวดรัตน์ ช่ายหมายยยยยยย ฝากความคิดถึงด้วยยยย ค่ะ
    ขอให้คุณเกตุเสร็จธุระ..เร็ว ๆ แล้วมาซ่าส์ เอ๊ย...มาสนุกด้วยกันนะคะ คิดถึงค่ะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ จ๊วฟจ๊วฟ ตัวไม่มา ยางอุตส่าห์ฝากคุณเกตุมาว่า เราซ่าส์อีก แหม้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เชื่อเลย เห็นแต่แว๊บ ไป แว๊บ มา ..........ยังไม่ป๊ะกันจริง ๆ ซะที(k)

(k) เอ๋ หรือว่าพระน้องนางเรไรคะ... เพราะจะหยุดเสาร์อาทิตย์ เม้นต์เพลงเฉพาะจันทร์ - ศุกร์
    พี่ใจรออยู่นะคะ พักนี้..น้องไรเม้นท์พี่ใจเบาหน่อยค่ะ ไม่แรงมาก ๆ อัด ๆ ไว้ เก็บไว้ แล้วก็โยนตูมเดียวเละ...เลยค่ะ พี่ใจประทับใจน้องมาก ๆ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 สิงหาคม 2010
  4. sam_sbcc

sam_sbcc เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2008
    สว.ขออนุญาตที่พาดพิงชี้แจง..ว่าเป็นเรื่องจริงฮ่าๆ ก็ยังร้องเพราะอยู่นะ..อิอิแต่เอเคยฟังเพลงนี้แล้วที่ไหนนะ สว.ก็หลงๆลืมๆไปแล้ว..คริคริ

5. klangprai

klangprai เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2009
    เข้ามาฟังเพลงค่ะพี่ใจร้องได้คมชัดสดใสมากเลยค่ะ :cool:

6. ppojai

(k) สว. จาเด็ดดดดดดดดด จำได้แต่ตะละแม่จันทรา - กุสุมา
    ช่ายหม้ายยย นอกนั้น จำม่ายด้ายยยยยยย ฮึ ฮึ ฮึ ...+ ฮุ่ย ๆ ๆ ๆ
    ไง ๆ ก็ขอบคุณมาก ๆ ค่ะที่แวะมาฟัง... (k)

7. ppojai

(k) สวัสดีเช้าวันเสาร์ที่สดใสค่ะ คุณเอ๋ ขอบคุณมาก ๆ ที่ชมพี่ใจ
    ดีใจมาก ๆ เลยค่ะ เสียงพี่ใจใสไม่เท่าคุณเอ๋นะคะ พี่ใจมีแหบและหลุดบางช่วงค่ะ ให้ฟังแบบรวม ๆ นะคะ ถ้าเอาแบบจับผิดเป็นบรรทัด ไม่รอดแน่ค่ะ....(k)

8. nong_mook

nong_mook เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2009
    จะกระซิบ หรอมะกระซิบ P'ใจก้อร้องได้เพราะจังคร้า ^-^

9. ppojai

(k) จ้า ๆ ขอบคุณน้องมุขจังที่น่ารักของพี่ใจมากนะคร้า ที่แวะมาฟัง...เพลงพี่ใจ....จุฟ จุฟ จุฟ 3 ที แถม อีก 3 ที ค่ะ

10. ppojai

¢Íº¤Ø³¤èÐ ·´Êͺ¨Ò¡¾ê͵ࡵ¾Õ«Õ