กระทู้ตามหา! เพชรแท้เม็ดงามในป่าใหญ่กัน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ปะดิตกร, 17 เมษายน 2017.

1. ปะดิตกร

ปะดิตกร Active Member

สวัสดีครับพี่น้องผองเพื่อน ช่วยกันแนะนำ แชร์ประสบการณ์ พระเกจิอาจารย์ในท้องถิ่นของท่านที่ประพฤติดี ประพฤติชอบ วิชาอาคม พุทธคุณเจนจัด ไม่เป็นรองใคร ที่เพื่อนๆ ต่างนับถือศรัทธากัน แต่หลายคนยังไม่รู้จักหรือคุ้นหูกันครับ เผื่อไว้มีโอกาสจะได้ไปกราบท่านกัน

ส่วนตัวกระผมคนพระประแดงขอแนะนำ
    เจ้าคุณหมู วัดทรงธรรม - ชูชกท่าน เมตตาดีนักแล พ่อค้าแม่ขายชาวพระประแดงมีติดตัวกันทุกคน