หมดแล้ว ***กรุแตก..ผ้ายันต์มหาพิชัยสงคราม(2) ราคาพิเศษสุดๆ จำนวนจำกัด หมดแล้วครับรอจัดส่ง ***

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Loungpor, 25 มกราคม 2013.

1. Loungpor

Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รายการจัดส่งวันนี้ครับ

คุณ กมลรัตน์ RG857564624TH

คุณ ฑีฆายุ EJ732297880TH

ขอบคุณครับ สำหรับท่านที่จองค้างไว้อีก1-2 ท่านและท่านที่โทรมาสั่งจองหากภายในอาทิตย์นี้ยังไม่โอนผมต้องขอยกเลิกการจองทั้งหมดนะครับจะขอเก็บไว้บูชาเองครับผม

2. Chaiwatfireworks

Chaiwatfireworks สมาชิกใหม่

ต้องการบูชาผ้ายันต์พิชัยสงครามครับ

ผมเคยเป็นทหารใต้เมื่อปี49ถึง51ครับได้รับแจกมา1ผืนเลยเย็บติดกับผ้าพันคอไว้ครับ หวงมากๆใครขอก็ไม่ให้ครับ แคล้วคลาดรอดปลอดภัยจากเหตุการณ์ซุ้มยิง ลอบวางระเบิดก็หลายครั้ง แต่ผมต้องมาตัดใจให้กับคนขับรถทัวร์ เพราะผมนั่งรถจากปัตตานีเพื่อจะกลับบ้านแต่...ผมดันหลับลึก5555เลยบ้านไป70กิโลเงินในกระเป๋าก็ไม่เหลือสักบาทเลยโบกรถทัวร์ ผมไม่มีค่าโดยสารจะให้พี่คนขับ เลยกัดฟันมอบผ้ายันต์พิชัยสงครามให้เขาเขาก็ชอบใจหนักหนาที่รู้ว่าผมเป็นทหารใต้และมีของดี ผมเสียดายครับอยากจะหาบูชาผ้ายันต์พิชัยสงครามมากๆ พี่ยังพอมีเหลือมั้ยครับ ถ้ามีโทรบอกผมด้วยจะขอบูชาสักชุดน่ะครับ(ศรัทธามาก) 0956144846 โทรมานะรออยู่(k)

3. malebronk

malebronk สมาชิก

25 กันยายน 2016
    ยังมีเหลือมั้ยครับอยากบูชามาก

4. Loungpor

Loungpor เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ตอนนี้หมดเกลี้ยงทุกรายการเลยครับ ถ้ามีเข้ามาใหม่จะแจ้งให้ทราบนะครับ

5. Cateye159

Cateye159 สมาชิกใหม่

ยังมีอีกมั้ยคะ

6. Loungpor

ชุดนี้หมดไปนานแล้วละครับ และราคาตอนนี้ก็ปรับตัวขึ้นไปมากเลย ผืนละไม่ต่ำกว่า 6-7 ร้อยขึ้นไปทั้งนั้น แถมยังหาไม่ได้ง่ายๆแล้วครับ