กายสิทธิ์มงคล

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย กายสิทธิ์มงคล, 14 กุมภาพันธ์ 2017.

1. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิกใหม่ สมาชิก Premium

บูชาด้ามละ 7499 บ ส่งฟรี

.....ตรีศูลเศียรพญานาค 27 เซน

......ขวานหัวท้ายเศียรนาค 26 เซน

......พระขรรค์ สันดาบตรงมีลายบั้งพญานาค ใบโค้ง 30 เซน

เนื้อเหล็กไหลพญานาค สีทองคำ
    สมบัติใหม่ ไม่มีความเก่าคราบเก่า
    เนื้อมันวาว ลื่นมาก หนักมาก

มียันต์ ซึ่งอาจเป็นยันต์นะโมพุทธายะ
    หรือนะมะพะทะ แม่ธาตุทั้งสี่
    ยันต์ของเสด็จจะชัดคมลึก
    สวยงามมีความหมาย ไม่ล้นเบ้าล้นบล็อค

ของเสด็จมีความสวยมีพลัง
    โลหะเนื้อดีปลอดสนิม

แบบนี้ดีไซน์นี้เพิ่งเชิญได้ครั้งแรก
    สวยอลังการงานสร้างของเทวะนาคา

======================================
    สันฐานอาวุธ เสริมอำนาจวาสนาบารมี
    ใช้ควงกวัดแกว่งแทงในอากาศ ขับไล่พลังร้ายสลายพลังลบ
    ดึงดูดพลังงานที่ดี
    ใช้รักษาโรค จี้กด ไล่ผี
    ======================================

อัญเชิญสำเร็จองค์ท่านอาจารย์ไกรและหรือคณะ ถ้ำลาว
    ทางลาวเชิญมานานมาแล้ว พระพุทธรูปใหญ่ๆ
    ของแปลกๆ ก็เชิญได้
    ทางลาวเคารพศรัทธาพญานาคมากค่ะ

================================
    หากไม่มั่นใจ อย่าเพิ่งบูชาค่ะ
    เป็นการตัดปัญหาไปเลยค่ะ
    เพื่อความสบายใจของทุกฝ่าย

ก่อนบูชา สอบถามพูดคุยให้มั่นใจก่อนนะจ๊ะๆๆ
    ไม่รับคืน เพราะกลัวโดนเปลี่ยนของค่ะ
    และเคยรับคืนแล้ว ส่งกลับมาชำรุดค่ะ
    ==============================
    ของอัญเชิญ มีความเห็นหลายอย่างคือ
    1.เป็นของที่สร้างโดยเทวา พญานาค
    2.เป็นของที่สร้างโดยมนุษย์ เทพรักษาไว้
    3.เป็นของมนุษย์ ที่ตกเป็นทรัพย์แผ่นดิน

ของที่เชิญได้มี หลายอย่างคือ
    1.เป็นสมบัติเก่าที่มีอยู่แล้ว
    2.เป็นของที่สร้างใหม่ ตามที่มีผู้ขอ
    =================================
    ทำไมคนบูชาของอัญเชิญ
    1.ของอัญเชิญมีความสวย บางคนบอกว่า
    ชมของโลกทิพย์จนชินและรู้สึกงดงาม
    พอชมของมนุษย์ดูจืดๆไปเลย
    2.คนที่ไม่เคยบูชา อยากลอง
    3.คนที่เคยบูชาไปแล้วติดใจในความสวย
    อัศจรรย์และได้โชคลาภหรือสัมผัสพลังได้
    ================================
    ธาตุกายสิทธิ์ไม่ใช่บูชาตั้งเฉย ๆ ให้ผู้บูชาถือศีลสวดมนต์นั่งสมาธิ กรรมฐาน แล้วถวายบุญให้ธาตุกายสิทธิ์ แล้วจึงขอพร จะได้ผลเร็วค่ะ ต้องบอกต้องกล่าวต้องขอค่ะ คล้ายๆผู้ใหญ่หรือพระสงฆ์ ที่เราต้องนิมนต์คือขอให้ท่านช่วยค่ะ จู่ๆ จะให้ท่านยื่นมือมาช่วยเลยไม่ค่อยมีไม่ค่อยเหมาะค่ะ ถ้าเราเป็นฝ่ายขอจะดูน่าเอ็นดูน่าช่วยเพราะเรานอบน้อมค่ะ ส่วนนี้บอกจากประสพการณ์ค่ะ**
    =================================
    จากประสพการณ์จริง คือบูชาด้วยดอกไม้ เทียน น้ำสะอาด จะทำให้ธาตุกายสิทธิ์โตเร็วขึ้น เพราะท่านต้องใช้ธาตุ 4 จากสิ่งที่เราบูชาไปเลี้ยงกายหยาบของท่านค่ะ ธาตุกายสิทธิ์ชอบน้ำ ถ้าเป็นน้ำฝนยิ่งชอบ จะทำให้สีสดและโตเร็วค่ะ
    ==============================
    ต่างชาติจะทึ่งและนับถือเรื่องอจินไตยของทางไทยมากค่ะ
    ของเราแท้ รับประกันของแท้ ของแท้คืออย่างไร
    คือต้องทำพิธีอัญเชิญได้มาสำเร็จองค์คือเป็นแบบนี้เลย ไม่ต้องตกแต่งใดๆ ทั้งสิ้น
    มีญาณความศักดิ์สิทธิ์ของเทวดาอารักษ์พญานาค
    ญาณเต็มพลังเต็ม เพราะทำพิธีถูกต้องสายขาวและท่านมอบให้
    ด้วยความเมตตาความเต็มใจ
    บูชาไปแล้วต้องถืลศีลสวดมนต์นั่งสมาธิทำกรรมฐาน
    ถึงจะขอพรแล้วสำเร็จค่ะ
    บูชาไปวางเฉยๆ ไม่เกิดผลค่ะ
    ===========================
    วิธีสัมผัสพลัง รับพลังงาน
    ใจใสๆ เบาๆ มองที่รูปลักษณ์
    ขอชมบารมี จะเกิดอาการ ไอ จาม หาว เรอ
    ผิวกระตุก ตา คิ้ว หนัง กระตุก
    เกิดลมวิ่งในท้องหรือตามตัว คันหู ตา ผิว ริมฝีปาก
    เวียนหัว มึนหัว
    เมื่อรับพลังงานวัตถุมงคลได้แล้ว
    ให้ต่อยอด โดยการนำพลังงานมาใช้ค่ะ
    วิธีคือจังหวะที่รับพลัง ให้อุทิศถวายบุญต่อธาตุกายสิทธิ์
    ขออโหสิกรรมต่อกัน แล้วค่อยขอพรค่ะ
    พลังงานที่สัมผัสได้จะช่วยรักษาและปรับธาตุให้ร่างกายแข็งแรงค่ะ
    รักษาโรคได้ ขอพรได้ค่ะ
    จังหวะที่รับพลังงานได้ คือคลื่นพลังงานจูนติดแล้ว
    เนื่องจากของเราเป็นวัตถุมงคลฝ่ายขาว
    จึงเป็นพลังงานที่ดีค่ะ
    อย่าลืมว่าต้องถวายบุญก่อน แล้วค่อยขอค่ะ
    ผู้ให้ย่อมเป็นที่รักค่ะ
    =========================
    กลัวปลอม กลัวโดนโกง กลัวไม่ส่งของ
    อย่าบูชาอย่าติดต่อ เพื่อตัดปัญหา
    สบายใจกันทุกฝ่ายค่ะ ขออภัยบอกตรงๆ
    ทำชีวิตให้ง่ายๆ สบายดีค่ะ
    ========================
    เมื่อร่วมบุญบูชาแล้วอย่าลืมอุทิศบุญให้ธาตุกายสิทธิ์
    กล่าวครอบคลุมว่าทำบุญทุกด้านกับทางเรา
    รับประกันได้บุญแน่นอน
    รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่มีเก็บเงินปลายทางค่ะ
    ส่งพัสดุทุกวันเว้นวันหยุด
    ติดตามสังเกตของต่างๆ ก่อน เมื่อมั่นใจ
    เรียนเชิญด้วยความยินดีจร้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤศจิกายน 2017 at 17:34
  2. กายสิทธิ์มงคล

กายสิทธิ์มงคล สมาชิกใหม่ สมาชิก Premium

บูชาด้ามละ 9999 บ ส่งฟรี

......พระขรรค์ทรงอ้วนใบดาบตรงสองด้าน 30 เซน

......พระขรรค์ สันดาบตรง ใบดาบโค้ง 39 เซน
    สันดาบมีหน้าพญานาค (หน้าปู่)

......พระขรรค์ ใบดาบสโลป 44 เซน
    กลางใบดาบส่วนปลายคล้ายเป็นสันตรงกลาง
    มียันต์ สวยจัดจ้าน

เนื้อเหล็กไหลพญานาค สีทองคำ
    สมบัติใหม่ ไม่มีความเก่าคราบเก่า
    เนื้อมันวาว ลื่นมาก หนักมาก

มียันต์ ซึ่งอาจเป็นยันต์นะโมพุทธายะ
    หรือนะมะพะทะ แม่ธาตุทั้งสี่
    ยันต์ของเสด็จจะชัดคมลึก
    สวยงามมีความหมาย ไม่ล้นเบ้าล้นบล็อค

ของเสด็จมีความสวยมีพลัง
    โลหะเนื้อดีปลอดสนิม

แบบนี้ดีไซน์นี้เพิ่งเชิญได้ครั้งแรก
    สวยอลังการงานสร้างของเทวะนาคา
    ทุกด้ามมีลายหางปู่ นี่คือสัญญลักษณ์ของสมบัติพญานาค

สันฐานอาวุธ เสริมอำนาจวาสนาบารมี
    ใช้ควงกวัดแกว่งแทงในอากาศ ขับไล่พลังร้ายสลายพลังลบ
    ดึงดูดพลังงานที่ดี
    ใช้รักษาโรค จี้กด ไล่ผี

อัญเชิญสำเร็จองค์ท่านอาจารย์ไกรและหรือคณะ ถ้ำลาว
    ทางลาวเชิญมานานมาแล้ว พระพุทธรูปใหญ่ๆ
    ของแปลกๆ ก็เชิญได้
    ทางลาวเคารพศรัทธาพญานาคมากค่ะ

เป็นการตัดปัญหาไปเลยค่ะ
    เพื่อความสบายใจของทุกฝ่าย

ก่อนบูชา สอบถามพูดคุยให้มั่นใจก่อนนะจ๊ะๆๆ
    ไม่รับคืน เพราะกลัวโดนเปลี่ยนของค่ะ
    และเคยรับคืนแล้ว ส่งกลับมาชำรุดค่ะ
    ของอัญเชิญ มีความเห็นหลายอย่างคือ
    1.เป็นของที่สร้างโดยเทวา พญานาค
    2.เป็นของที่สร้างโดยมนุษย์ เทพรักษาไว้
    3.เป็นของมนุษย์ ที่ตกเป็นทรัพย์แผ่นดิน

ของที่เชิญได้มี หลายอย่างคือ
    1.เป็นสมบัติเก่าที่มีอยู่แล้ว
    2.เป็นของที่สร้างใหม่ ตามที่มีผู้ขอ
    ทำไมคนบูชาของอัญเชิญ
    1.ของอัญเชิญมีความสวย บางคนบอกว่า
    ชมของโลกทิพย์จนชินและรู้สึกงดงาม
    พอชมของมนุษย์ดูจืดๆไปเลย
    2.คนที่ไม่เคยบูชา อยากลอง
    3.คนที่เคยบูชาไปแล้วติดใจในความสวย
    อัศจรรย์และได้โชคลาภหรือสัมผัสพลังได้
    ธาตุกายสิทธิ์ไม่ใช่บูชาตั้งเฉย ๆ ให้ผู้บูชาถือศีลสวดมนต์นั่งสมาธิ กรรมฐาน แล้วถวายบุญให้ธาตุกายสิทธิ์ แล้วจึงขอพร จะได้ผลเร็วค่ะ ต้องบอกต้องกล่าวต้องขอค่ะ คล้ายๆผู้ใหญ่หรือพระสงฆ์ ที่เราต้องนิมนต์คือขอให้ท่านช่วยค่ะ จู่ๆ จะให้ท่านยื่นมือมาช่วยเลยไม่ค่อยมีไม่ค่อยเหมาะค่ะ ถ้าเราเป็นฝ่ายขอจะดูน่าเอ็นดูน่าช่วยเพราะเรานอบน้อมค่ะ ส่วนนี้บอกจากประสพการณ์ค่ะ**
    จากประสพการณ์จริง คือบูชาด้วยดอกไม้ เทียน น้ำสะอาด จะทำให้ธาตุกายสิทธิ์โตเร็วขึ้น เพราะท่านต้องใช้ธาตุ 4 จากสิ่งที่เราบูชาไปเลี้ยงกายหยาบของท่านค่ะ ธาตุกายสิทธิ์ชอบน้ำ ถ้าเป็นน้ำฝนยิ่งชอบ จะทำให้สีสดและโตเร็วค่ะ
    ต่างชาติจะทึ่งและนับถือเรื่องอจินไตยของทางไทยมากค่ะ
    ของเราแท้ รับประกันของแท้ ของแท้คืออย่างไร
    คือต้องทำพิธีอัญเชิญได้มาสำเร็จองค์คือเป็นแบบนี้เลย ไม่ต้องตกแต่งใดๆ ทั้งสิ้น
    มีญาณความศักดิ์สิทธิ์ของเทวดาอารักษ์พญานาค
    ญาณเต็มพลังเต็ม เพราะทำพิธีถูกต้องสายขาวและท่านมอบให้
    ด้วยความเมตตาความเต็มใจ
    บูชาไปแล้วต้องถืลศีลสวดมนต์นั่งสมาธิทำกรรมฐาน
    ถึงจะขอพรแล้วสำเร็จค่ะ
    บูชาไปวางเฉยๆ ไม่เกิดผลค่ะ
    ===========================
    วิธีสัมผัสพลัง รับพลังงาน
    ใจใสๆ เบาๆ มองที่รูปลักษณ์
    ขอชมบารมี จะเกิดอาการ ไอ จาม หาว เรอ
    ผิวกระตุก ตา คิ้ว หนัง กระตุก
    เกิดลมวิ่งในท้องหรือตามตัว คันหู ตา ผิว ริมฝีปาก
    เวียนหัว มึนหัว
    เมื่อรับพลังงานวัตถุมงคลได้แล้ว
    ให้ต่อยอด โดยการนำพลังงานมาใช้ค่ะ
    วิธีคือจังหวะที่รับพลัง ให้อุทิศถวายบุญต่อธาตุกายสิทธิ์
    ขออโหสิกรรมต่อกัน แล้วค่อยขอพรค่ะ
    พลังงานที่สัมผัสได้จะช่วยรักษาและปรับธาตุให้ร่างกายแข็งแรงค่ะ
    รักษาโรคได้ ขอพรได้ค่ะ
    จังหวะที่รับพลังงานได้ คือคลื่นพลังงานจูนติดแล้ว
    เนื่องจากของเราเป็นวัตถุมงคลฝ่ายขาว
    จึงเป็นพลังงานที่ดีค่ะ
    อย่าลืมว่าต้องถวายบุญก่อน แล้วค่อยขอค่ะ
    ผู้ให้ย่อมเป็นที่รักค่ะ
    =========================
    กลัวปลอม กลัวโดนโกง กลัวไม่ส่งของ
    อย่าบูชาอย่าติดต่อ เพื่อตัดปัญหา
    สบายใจกันทุกฝ่ายค่ะ ขออภัยบอกตรงๆ
    ทำชีวิตให้ง่ายๆ สบายดีค่ะ
    ========================
    เมื่อร่วมบุญบูชาแล้วอย่าลืมอุทิศบุญให้ธาตุกายสิทธิ์
    กล่าวครอบคลุมว่าทำบุญทุกด้านกับทางเรา
    รับประกันได้บุญแน่นอน
    รับประกันแท้
    รับประกันส่งของให้แน่นอนค่ะ
    ไม่เปิดจองคือเช็คของแล้วโอนเลยค่ะ
    ไม่มีเก็บเงินปลายทางค่ะ
    ส่งพัสดุทุกวันเว้นวันหยุด
    ติดตามสังเกตของต่างๆ ก่อน เมื่อมั่นใจ
    เรียนเชิญด้วยความยินดีจร้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤศจิกายน 2017 at 17:35