การเลือกคบเพื่อนด้วยรหัสนิวเอจ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Atsadong, 19 มกราคม 2017.

1. Atsadong

Atsadong เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    ส่วน 100 เป็นตัวเลขที่เกินไบนารี่ เลขสองหลัก ฐานข้อมูลคอมพิวเตอร์ แสดงว่า ส่วนใหญ่ทำงานเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ เป็นคนละเอียด แต่ไม่จับจด เป็นลูกน้องที่ดี มีคนสนับสนุนเยอะ สรุปคือ มีเส้นอ่ะ

2. karokwat

karokwat นารายณ์ ❤️ ลักษมี

22 ธันวาคม 2016
    ขอบคุณ คุณ 'Atsadong' ครับผม
    พอดีนามสกุลผม =
    69
    ชื่อคุณ Jityim = 86
    เห็นคุณพิมพ์ว่า 'same same'

ผมเลยตกใจ กลัวจะเป็นเลข soulmate กัน 555
    ;):)

3. Atsadong

อัสดงเป็นคนออกแบบชีวิตให้ตัวเอง พอเห็นใครรหัสนิวเอจเท่ากับโซลเมทของอัสดง อัสดงจะเปลี่ยนชื่อทันที และกินใช้แต่สิ่งที่เป็นมงคลเช่น ปลากระป๋องตรา มงกุฏ อาหารพลอยทะเล เครื่องนอนยี่ห้อ ลัคกี้ สบู่มาดามเฮง เป็นต้น
    ฉะนั้น วงจรชีวิตของอัสดง เลยออกแบบเองจร้า ขอบคุณที่โพสต์กระตุ้นอะดรีนารีนของอัสดงนะ

4. Atsadong

เพื่อนคนนึงของอัสดงชื่อ ชโลมขวัญ สะกดว่า Shalom kwan อัสดงสงสัย ทำไมเรียนแข่งกัน แต่แพ้ทุกวิชา ยกเว้น แมท ที่แท้ ชาโลม เป็นภาษายิว นอกจากนี้ เพื่อนชื่อ พัทริน สะกด Patra rin ก็มาจาก Cleopatra คลีโอพัทรา ชีก็เรียนเก่งมาก

5. karokwat

karokwat นารายณ์ ❤️ ลักษมี

22 ธันวาคม 2016
    ความจริงแล้ว ผมก็ตั้งชื่อให้ soulmate ผมไว้แล้วครับ
    ผม Karokwat = 100 (กรกวรรษ)
    soulmate คือชื่อ Phimwilai = 100 (พิมพ์วิไล)
    แบบนี้ก็คงเหมือนการออกแบบชีวิตตัวเอง เหมือนที่คุณ 'Atsadong' ทำนะครับ
    ถึงแม้ว่า soulmate ผมจะยังไม่รู้ตัวก็ตามอะนะ 555 :D

ขอบคุณ คุณ 'Atsadong' นะครับ ที่ทำให้เกิดเรื่องสนุกๆ ตื่นเต้นๆ :);)

6. Atsadong

สรุป อัสดงจะให้เพื่อนเปลี่ยนนามสกุลเป็น Rani =18,1,14,9 = 42
    Nefertari Rani = 96+42 = 138 = Josh Soros = Donald Trump = Kiyoshi Hnoda พอดีเลย
    ดีไม่ดีให้ชีแต่งงานเข้าตระกูลญี่ปุ่นไปเลย
    นี่คือตัวอย่างรหัสนิวเอจที่ยกตัวอย่างให้ฟังกัน นับเป็นกรณีศึกษานะ อย่าซีเรียส

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 มกราคม 2017
  7. Atsadong

อยู่อย่างหวาดกลัว ไม่มีเส้นสาย คิดแล้วท้อใจ อัสดงระแวงไปหมด ไม่อยากบอกใครทราบ เขาจะคิดว่าเราอ่อนแอ แต่ที่แท้ แค่เด็กคนนึง

8. Atsadong

Hi Trump = Triumph แปลว่า ชัยชนะ
    N=1
    If new age code = 96 xor
    char = [nefertari]
    Yes N=N+1
    No N= N
    Then translate into English
    Else do nothing
    If N >= 5
    Then call 911
    Else do nothing

...........

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มกราคม 2017