ขอคาถา..บูชาพระหลวงพ่อปานวัดบางนมโค..ครับ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย น้าป้อม, 16 มกราคม 2006.

1. น้าป้อม

น้าป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG] ผมอยากได้คาถาสำหรับบูชาพระหลวงพ่อปานครับและแขวนพระหลวงพ่อปานมีข้อห้ามอะไรบ้างครับ [​IMG]

2. ghostlinux

ghostlinux เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2005
    ตั้ง นโม 3 จบครับ แล้วต่อด้วย
    อิทธิฤทธิ พุทธะนิมิตตัง ขอเดชะเดชัง ของเดชเดชะ จงมาเป็นที่พึ่งแก่มะอะอุนี้เถิด
    สามารถอาราธนาวัตถุมงคลของหลวงปู่ปานได้ทุกชิ้นเว้นแต่จะมีคาถาเฉพาะเช่นผ้ายันต์มหาพิชัยสงคราม
    และลูกศิษย์หลวงปู่ปานขนานแท้อย่างน้อยตั้งรักษาศีลข้อลักทรัพย์และสุรา(ศีลสอง)ได้
    ให้ดีก็ถือศีลให้ครบห้าข้อ จะดียิ่งๆขึ้นไปอีกครับ ขอให้โชคดี

3. น้าป้อม

น้าป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับที่กรุณา [b-wai]