ขอถามเรื่องจุดแดงที่ฝ่ามือหน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Sundayz, 19 ตุลาคม 2017.

1. Sundayz

Sundayz สมาชิกใหม่

รบกวนผู้ที่มีความรู้แนะนำหน่อยนะคะ เรามีจุดแดงขึ้นมาแบบที่ฝ่ามือ ขึ้นมาเหนือเส้นหัวใจมาประมาณ 1 เซนติเมตร ตำแหน่งใต้นิ้วกลางพอดี (ตามในรูป) มีมาตั้งแต่เด็กๆจนตอนนี้ จนสามสิบกว่าแล้ว มีคนดูดวงแนะว่าควรไปเอาออก เราควรเอาออกดีมั้ยคะ?

ขอบคุณมากค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      182.6 KB
      เปิดดู:
      4,604
  2. สมิง สมิง สมิง

สมิง สมิง สมิง เป็นที่รู้จักกันดี

โปรดใช้วิจารณญาณ
    ...ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ตัว...
    ...สรรพสัตว์ล้วนเป็นไปตามกฏแห่งกรรม...
    ...จุดแดง ที่กล่าวไม่เกี่ยวข้องกับอะไร จะเก็บไว้ หรือเอาออก ก็ไม่มีผลกับ บุพกรรมแต่อย่างใด

...อนุโมทนาบุญ...