ขอรับวัตถุมงคล (บ้านเกิดไฟไหม้ ตกงานหลายปี ไม่มีงานประจำ และเงิน )

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย พร้อมทาน, 27 ธันวาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พร้อมทาน

พร้อมทาน สมาชิก

25 ธันวาคม 2017
    ใครที่มีจิตอนุเคราะห์ ให้สิ่งดีๆเป็นที่ยึดเนี่ยว หรือแนะนำให้ทำอะไร ก็เชิญได้นะครับ ขอบคุณครับ ปล.ผมส่งรูปขึ้นให้ดูไม่ได้ครับ ทำไม่เป็น
    ขอบคุณครับ

2. โตมากับวัด.

โตมากับวัด. สมาชิกใหม่

พระผงหลวงปู่ดู่คับแน่นอนสุด

3. ยอดมงคล

ยอดมงคล Active Member

10 ธันวาคม 2013
    ทิ้งชื่อที่อยู่ไว้ครับ เดี๋ยวผมส่งให้ จะเลี่ยมพร้อมนิมนต์ขึ้นคอได้เลย
    เป็นพระย้อนยุค แต่เอาเป็นว่า ไว้เป็นสิ่งยึดเหนี่ยว เพื่อค่อยๆ สร้าง
    เหตุปัจจัยดีๆ จะน้อยเพียงใด แม้แค่ยกมือไหว้พระ ก็ขอให้ทำ เพื่อตัวคุณเอง
    พระที่จะมอบให้ ประสบการณ์รอบตัวผม ที่หลายคนเอาไปบูชา
    มีมาบอกผมอยู่เรื่อยๆ แต่นั่นก็ขึ้นอยู่กับ ตัวคุณเองด้วยนะครับ
    ผมมอบให้โดยไม่มีข้อแม้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มกราคม 2018
  4. noomman2

noomman2 จงสำเร็จทุกประการ เอวัง โหตุ

สาธุครับ

5. chayada1987

chayada1987 สมาชิกใหม่

19 กุมภาพันธ์ 2018
    สาธุๆๆค่ะ

6. พร้อมทาน

ขอบพระคุณมากครับผม... ผมเริ่มกลับมาสวดมนต์แล้ว ถึงแม้จะยังไม่มีพุทธรูป ที่อยู่อาศัยก็ยังไม่เสร็จ (ไม่ดราม่าครับ และอยากให้ร่วมอนุโมทนากับผมด้วยครับ.. )

7. Paravatee

Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

ทิ้งชื่อที่อยู่ไว้ให้แล้วครับ

กรุณาส่ง:
    คุณ พุทธเวทย์ เสพกิจ
    เลขที่ ๑๕๑/๓๒. ถ.รัฐบำรุง ซอย ๑
    ต.คลองแห อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา
    90110

8. พร้อมทาน

ยิน
    เคราะห์กรรม ที่ผมมียินดีไปหาครับ ยกเว้นกุศลบุญ..

9. Paravatee

Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

คนอื่นเค้าอาจจะมีชีวิตที่แย่กว่าคนอย่างคุณมาก และอยากได้วัตถุมงคลจากคุณยอดมงคลเป็นกำลังในการดิิ้นรนชีวิต บางทีคุณอาจสบายกว่าเขามาก

ผมก็ขอสาปแช่งเรื่องเลวร้าย บาปกรรมเวร ผิดมนุษย์ การกักขัง สิ่งไม่ดีทั้งหลายจงตกถึงคุณทุกประการ. ขอบาปกรรมจากการโพสโดยไม่พิจารณา เคราะห์ทั้งหลายจงตกถึงคุณเถิดครับ สาธุ

10. พร้อมทาน

และการกระทำของคุณก็คือมิจฉาชีพ... คนเขาแค่ต้องการกำลังใจ..ใช่ต้องการได้มาเพื่อ ให้เช่า และใช้ยึดเหนี่ยวจิตใจ .... แต่การฉวยโอกาสแบบคุณ น่าหัวเราะครับ...ลมหายใจเน่าๆ เอาดิครับ สิ่งที่ไม่ดีขอให้ไปสู่ตามที่อยู่ในโพสนี้ .. อย่ามือถือสาก ปากถือศีล .. อโหสิกรรมให้นะ..

11. ศิษย์เทวา

ศิษย์เทวา สมาชิกใหม่

25 กุมภาพันธ์ 2018
    ผมขอแนะนำสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ควรมีเพื่อเสริมดวง
    1.อาแปะโรงสี(โง้วกิมโคย)กับยันต์ฟ้าประทานพร การหาวัตถุมงคลปลิ้นรูปจากในเน็ตมาบูชาถ้าศรัทธาจริง ฟ้าดิน(ทีตี่แป่บ้อ)จะเสกให้เอง
    ไหว้แปะยังไงก็เฮง เจ้าสัวซีพีการันตีเรื่องนี้ได้

2ไอ้ไข่เด็กวัดเจดีย์ แค่ปริ้นรูปก็ได้ผลเช่นกัน แต่ถ้าอยากได้วัตถุมงคลต้องหาของวัดเจดีย์เท่านั้น
    ศึกษาและหาเช่าบูชาได้ที่ กลุ่มFB: ไอ้ไข่เด็กวัดเจดีย์(ด้วยศรัทธาอันแท้จริง)
    ต้องมีวงเล็บด้วยนะคับ กลุ่มนี้มีทั้งรุ่นเก่า-ใหม่ แต่แท้ทุกองค์
    ดังออกไปถึงต่างประเทศ

ปล.ไอ้ไข่ท่านเป็นเทพในรูปเด็ก ไม่ใช่กุมารทองและไม่จัดในหมวดกุมารทองด้วย

3ไปขอฮู้ไท้ส่วยมาบูชาปีต่อปี

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้