ขอแนะนำคนที่อาจแก้ไขปัญหาชีวิตให้กับท่านได้

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย manasrova, 13 กรกฎาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. manasrova

manasrova สมาชิกใหม่

19 ธันวาคม 2016
    ขอเล่าสั้นๆ นะครับว่าชีวิตของผมในห้วง 10 ปี ที่ผ่านมาประสบแต่สิ่งที่เป็นความทุกข์ ครอบครัว หน้าที่การเงิน ฐานะการเงิน พังพินาศ เหมือนกับต้องตกนรกในใจมาตลอด จะตายก็ไม่ได้ อยู่ก็ลำบาก ชีวิตดำเนินผ่านไปอย่างยากลำบากในแต่ละวัน โทรปรึกษาหมอดูหรือคนมีญาณที่ว่าแม่นมาก็หลายคน แต่ก็ยังมีปัญหาอุปสรรคในการดำเนินชีวิตมาทุกด้าน ทั้งการงาน และการเงินที่เป็นปัญหาหนักมาก จนคิดว่าไร้ทางออกกับชีวิตแล้ว แต่แล้ววันหนึ่งได้พบเจอกับคนสำคัญของชีวิตคนหนึ่งที่ได้แนะนำแตกต่างไปจากคนอื่นๆ หลังจากที่ทำตามคำแนะนำของท่านแล้ว ชีวิตเปลี่ยนไปในห้วงเวลาเพียง 3 วัน ไม่น่าเชื่อก็ต้องเชื่อว่าสิ่งมหัศจรรย์จะเกิดขึ้นในเวลาเพียงเท่านี้ อยากบอกเพียงว่าหากท่านใดมีปัญหาชีวิตที่หนักสาหัสมาก ขอให้ลองโทรไปปรึกษาท่านดู ท่านคือ "อาจารย์ทันจิต" ที่เน้นต่อการปฏิบัติด้วยสัจจะวาจา รวมทั้งหยั่งรู้วิบากกรรมที่ตามติดชีวิตของท่าน ขัดขวางการดำเนินชีวิตท่าน และที่สำคัญคือรู้อนาคตของท่านเท่าที่ไม่ฝืนกฎแห่งกรรมและฝ่าฝืนกฎของเบื้องบน ทักมาแต่ละเรื่อง โดนใจมากชนิดที่ไม่ต้องเล่าให้ฟังเลย ไม่ต้องเชื่อผมหรอกครับ ขอให้ทดสอบดู ส่วนผมทดสอบมาแล้วและไม่จำเป็นต้องทดสอบอีกต่อไป มือถือท่านคือ 081-5583966

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้