ข่าวดีแจ้งข่าว แฟนเพจ อมตะธรรม สร้างใหม่

ในห้อง 'ธรรมทาน - วิทยาทาน' ตั้งกระทู้โดย เปรมจะทำดี, 30 สิงหาคม 2012.

1. เปรมจะทำดี

เปรมจะทำดี เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2009
    ก่อนอื่นต้องขอสวัสดี พี่ๆ ทุกท่านครับ ผมมาแจ้งข่าว แฟนเพจ กลุ่ม อมตะธรรม
    สร้างใหม่ เพื่อเป็นธรรมทาน เตือนสติ ให้ธรรมมะ ให้แก่พี่ๆที่ใช้ facebook
    ทุกๆวันครับ ทุกคนครับ ช่วยกันเข้าไปกดถูกใจ มุมขวาเพื่อรับ ธรรมทาน ธรรมมะ ทุกๆวันนะครับ
    กดตรงนี้>>>อมตะธรรม | Facebook