ข้อความจาก กลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)(ปิดกระทู้)

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย สุดใจเขากะลา, 9 สิงหาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. p.apichart

p.apichart เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2007
    ขออนุโมทนากับทุกๆ ท่านที่ได้เคยกรุณาเข้ามาโพสต์ เข้ามาพูดคุยกันในกระทู้ "ข้อความจาก กลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)" ด้วยนะครับ แต่จะอย่างไรตาม ตัวผมเองก็ยังติดตาม และอ่านข้อความในกระทู้ดังกล่าวนี้มาอย่างต่อเนื่อง แม้ว่าในช่วงหลังๆ มานี้จะไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายพูดคุยกับเพื่อนๆ ด้วยสักเท่าไรก็ตามนะครับ แต่อยากจะขอกล่าวทิ้งท้ายไว้ ณ ที่นี้ว่า ข้อความที่ผม และพี่สุดใจได้เคยกล่าวไว้ในกระทู้ "ข้อความจาก กลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)" นั้น เป็นสิ่งที่ได้เกิดขึ้นจริงแล้วในโลกใบนี้ของเรานะครับ ขออนุโมทนาครับ

2. emaN resU

emaN resU เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2009
    พูดให้ซึ้งกันอีกแระ...
    ไม่เห็นจะไปไหนไกลเลย... คลิ๊กสองสามทีก็เจอกันได้แล้วนี่นา

มีบ้านเป็นของตัวเอง ไม่ต้องอยู่อพาร์ตเม้นท์ก็ยินดีด้วยจ้า...
    ยานมารับวันไหนก็อย่าลืมมาเรียกเพื่อนๆบ้างก็แล้วกัน

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้