ครั้งแรกในรอบเกือบ 20 ปี งานบุญพระอริยสงฆ์ 2 แผ่นดิน หลวงปู่ทองคำ สุวโจ

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย ครูเป็ด, 3 ตุลาคม 2017.

1. ครูเป็ด

ครูเป็ด เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอเรียญเชิญ
    ทุกท่านร่วมทำบุญกับพระอริยสงฆ์ 2 แผ่นดิน ผู้สำเร็จมูลเดิม และคำภีร์ภาษาทั้ง 5 ผู้ที่ช่วยเหลือรักษาผู้คนหายอย่างปาฏิหาริย์ หาอยากยิ่งทีท่านจะอนุญาติได้เปิดงานทำบุญแบบนี้
    เป็นโอกาศที่ดี ครั้งแรกของปีในรอบเกือบ 20 กว่าปี ร่วมทำบุญเพื่อเป็นบุญกุศลครั้งยิ่งใหญ่

ร่วมแชร์เผื่อแพร่ งานบุญด้วยนะครับ ร่วมทำบุญสร้างกุลเป็นทานการบอกบุญ ผมขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงทุกท่านมาก ๆ นะครับ