คาถายันต์เกราะเพชร หรือ อิติปิโส 8 ทิศ

ในห้อง 'รวมบทสวดมนต์และคาถา' ตั้งกระทู้โดย UFO99, 7 มีนาคม 2006.

1. UFO99

UFO99 เป็นที่รู้จักกันดี

คาถายันต์เกราะเพชร หรือ อิติปิโส 8 ทิศ
    1. อิ ระ ชา คะ ตะ ระ สา คุ้มทิศบูรพา
    2. ติ หัง จะ โต โร ถิ นัง คุ้มทิศอาคเณย์
    3. ปิ สัม ระ โล ปุ สัต พุท คุ้มทิศทักษิณ
    4. โส มา ณะ กะ ริ ถา โธ คุ้มทิศหรดี
    5. ภะ สัม สัม วิ สะ เท ภะ คุ้มทิศประจิม
    6. คะ พุท ปัน ทู ธัม วะ คะ คุ้มทิศพายัพ
    7. วา โธ โน อะ มะ มะ วา คุ้มทิศอุดร
    8. อะ วิช สุ นุต สา นุส ติ คุ้มทิศอิสาน

คาถานี้ ภาวนาป้องกันภยันตราย 108 มีคุณอเนกคณานับแล เวลาเดินทางแรมป่าเขาลำเนาไพร เสกก้อนดิน 8 ก้อน วางไว้ 8 ทิศ ศัตรู ผีป่า สัตว์ร้ายใดๆ ไม่กล้าทำร้ายเลย ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก แล
    เกจิอาจารย์ ท่านพรรณาไว้ถึงความมหัศจรรย์ ของคาถา นี้ ดังนี้
    บท 1 เสกเป่าแก้พิษสัตว์ กัด ต่อยๆ ได้ฉมังนัก
    บท 2 เสกทำน้ำมนต์ รดคนเจ็บไข้ได้ป่วย ผีเจ้าเข้าทรงดีนัก
    บท 3 เสกภาวนกันภูติผีปีศาจ เป่าพิษบาดแผลดีนัก
    บท 4 เสกจนครบ 108 จบ ทำน้ำมนต์ไล่ผี หรือคนท้องกินคลอดลูกง่าย ประสิทธิ์นัก

ผมเอามาฝากครับเล็กๆน้อยๆ แหะๆ ถ้ามีคนรู้อยู่แล้วก็ขอโทษด้วยน๊ะครับ คาถานี้ถ้าใครจะใช้ ต้องรักษา ศีล 5 ศีล 8 ศีล 10 ศีล 227 ถึงจะได้ผลครับ แล้วแต่จะเลือกใช้น๊ะครับ

<!-- / message -->

2. Toniz

Toniz เป็นที่รู้จักกันดี

ผมชอบรูปพี่จังเลิยครับ ยิ้มได้สะใจดี ฮ่าๆ เห็นแล้วอารมณ์ดีครับ

3. AA_TT_NN

AA_TT_NN เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2006
    a

4. UFO99

UFO99 เป็นที่รู้จักกันดี

นานแล้วไม่ได้เข้ามา สวัสดีครับ

5. nuttyty

nuttyty เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    อนุโมทนาครับ อนุโมทนาครับ อนุโมทนาครับ สาธุ สาธุ สาธุ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>