งานชุมนุม นักพลังจิต ทดสอบพลัง จิตครั้งที่5

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย The Third Eyes, 3 กันยายน 2008.

1. visnu

visnu เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2008
    เรียกร้องกันเยอะๆครับเดี๋ยวอาสนะอาจารย์ร้อนเองแต่นิดนึงคือ
    ทำทีไรอาจารย์ควักเนื้อทุกทีท่านเลยไม่อยากทำนะครับ
    ต้องดูโอกาศนิดนึงแล้วกันนะครับ

2. นาย เอ

นาย เอ เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์คร๊าบ....อาจารย์คร๊าบ...อาจารย์คร๊าบ......
    3 ร้องเรียกเลยผม

3. The Third Eyes

The Third Eyes เป็นที่รู้จักกันดี

มินิพลังจิต ครั้งที่ 6 ถ้าจัด ต้องเปลี่ยนกฏใหม่
    ในการประกวด แข่ง ดัน กำลัง ภายใน
    คาดว่า ครานี้ คนที่ชนะที่ 1 ต้องมากกว่า 5000 เมตร
    อันดับสอง 4000 เมตร และ อันดับสาม 3000 เมตร
    ........................................................
    คราวที่ ผ่านมา ต้องซื้อ ถ้วยแจก รางวัล หมดไปหลายตัง
    คราวนี้ ..ใครชนะ ต้อง รับถ้วยไป ..แรงดัน มากเท่า ใด ต้อง จ่ายเงิน ค่า ถ้วย ในอัตรา เมตร ละ 1.- บาท....รวมค่า ถ้วยแล้ว ประมาณ 12000.-บาท..อย่างนี้ น่า จัด
    ......................................................................
    ก่อนแข่ง ต้อง วางมัดจำ ประกันคนละ 1000.- บาท กัน หนี
    จา อา...ว...ห รื..อ ป่.....ว ?????...
    .........................................................................

4. นาย เอ

นาย เอ เป็นที่รู้จักกันดี

เมตรละบาทผมอะสบายอยู่แล้วครับ เพราะคงแค่ 30-40 บาท แต่คุณวิษณุอะสิครับ คงต้องหอบเงินไปเยอะหน่อย

5. Likely

Likely เป็นที่รู้จักกันดี

*0*......หุหุ.....งั้นไล้จ่ายแค่ ครึ่งบาทกะละก๊ะ^^~
    อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก555555+
    .
    .
    เฮ้อ......เอาเข้าไป--*........
    .
    .เกี่ยวมั้ยล่ะเนี่ย^^~

6. CHAYA MARUTY

CHAYA MARUTY เป็นที่รู้จักกันดี

เอ ครั้ง ที่ 6 ไงรอนานจังแฮะ

7. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    :cool::cool::cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      7 KB
      เปิดดู:
      292
  8. CHAYA MARUTY

CHAYA MARUTY เป็นที่รู้จักกันดี

....พีเม้าท์ พอจะมีรูปเก่า จากครั้งที่ 1-4 ไหมครับ อยากให้ตั้งกระทู้รวมภาพเหมือนสมัยก่อนที่ท่านพี่เคยทำไว้ คนที่เค้าเข้ามาทีหลังจะได้เห็นการรวมพลังการทำความดี ในหลายปีก่อน จะได้มีกำลังใจในการปฏิบัติกันเพิ่มขึ้นครับ....

9. หลวงจีน

หลวงจีน เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2009
    ติดตามการจัดงานครั้งใหม่ว่าเมื่อไหร่ ที่ไหน

10. visnu

visnu เป็นที่รู้จักกันดี

26 กรกฎาคม 2008
    หลายๆคนเรียกร้อง อาจารย์เอาหรือยังครับ
    ใครอยากไปก็ช่วยๆกันโหวดหน่อยครับ

11. sisal

sisal เป็นที่รู้จักกันดี

เรียกร้องกันข้ามปีอย่างนี้ ถ้าไม่จัดเสียใจกันแย่เลยนะคะ
    TT TT

12. Mr.Lawrence

Mr.Lawrence เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    พี่บาส คงต้องเตรียมเงินสัก สามแสนอ้ะ : ฮี่ ๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2010
  13. Likely

Likely เป็นที่รู้จักกันดี

14. Atsadong

Atsadong เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    พรุ่งนี้ ระวังโดนสอดไส้นะคะ มันชอบมีพวกป่วน อัสดงขอบาย เพราะไม่แข็งแรง และหากเจอ ผีผี อัสดงจับไล่ออกแมร่งหมด จนตัวเองเจ็บป่วย มันคันไม้คันมือ เลยไม่ไปดีกว่าค่ะ

หากไปแล้วมีอะไรดีดี บอกบ้างนะคะ

อาจารย์หายดีแล้วนะคะ ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปเยี่ยมเลย

ขอให้ทุกท่านมีความสุข และเจริญในธรรมยิ่ง ยิ่ง ขึ้นไปนะคะ

***กรุณาล้อมวงกลมด้วยนะคะ(บนหัว) ช่วยกัน กัน เพราะเวลาอัดพลัง จะไม่ได้ตั้งตัว จะโดนจู่โจมง่ายๆ ด้วย
    พวกมันจ้องอยู่ค่ะ รูปสตาร์ออฟเดวิด แกร่งอย่าบอกใครเลยค่ะ
    ป.ล.อย่าแปลเจตนาผิดว่า อัสดงมาสอนมวยนะคะ ไม่เคยคิดเลย เพราะอาจารย์และพี่วิษณุมีพระคุณกับอัสดงมากค่ะ***

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2010
  15. Atsadong

วิธีทดสอบพลังจิต

ที่คุณลุงวิกรม ฯ ทำกับอัสดงคือ ใช้คาถาผูกจิต เรียกให้ไปที่อีสาน โดยให้ขับรถไปถึงที่นัดพบ ที่คุณลุงตั้งไว้ คือที่อุทยานแห่งชาติภูผาเหล็ก
    (ครอบคลุมพื้นที่อำเภอส่องดาว อำเภอวาริชภูมิ อำเภอนิคมน้ำอูน อำเภอกุดบาก จังหวัดสกลนคร อำเภอวังสามหมอ จังหวัดอุดรธานี และอำเภอสมเด็จ อำเภอคำม่วง จังหวัดกาฬสินธุ์ ในพื้นที่ป่าสงวนแห่งชาติป่าดงพันนา ป่าดงพระเจ้า ป่าภูวง ป่ากุดไห ป่านาใน ป่าโนนอุดม ป่าบะยาว ป่าหัวนาคำ ป่าหนองหญ้าไชย และป่าแก้งกะอาม) ซึ่งอัสดงไม่มีแผนที่ มีแค่รถยนต์ 1 คันกับเงินติดตัวเล็กน้อย

โดยมีการวางหมากด้วยว่า โซนไหนที่กินน้ำและอาหารได้อย่างปลอดภัย มีแค่ 1 แห่งเท่านั้น อัสดงหาเองเจออีก 1 แห่ง เป็นร้านมินิช้อปเล็กๆ ที่คุณลุงพลาด 5555 ระหว่างทางมีนักพลังจิตชาวต่างประเทศ ผู้ชาย 1 คนและหญิงอีก 1 คน มาแข่งกับอัสดงด้วย

พวกฝรั่ง ห่วยแตก เพราะอาศัยร่องรอยจากล้อรถของอัสดงเข้าไปในป่า ถึงอุทยานแห่งชาติ

นี่แหละ ที่พวกเศรษฐีเขาเล่นกัน ในขณะที่อัสดงต้องรีดน้ำนมออกระหว่างทาง เพราะลุกชายยังไม่หย่านม งัย

หากพวกคุณสนใจ อัสดงจะจัดให้สักคอร์ส แน่กว่าการอัดพลังแข่งกันอีก

16. Atsadong

เพลงก่อนออกรบวันนี้ ฝากทุกท่าน

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=jAxpFFHHRI4]YouTube - K-OTIC - BLACKLIST[/ame]