ช่วยดูลายมือ ดูดวงให้หน่อยนะคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย daorabbit, 7 พฤษภาคม 2017.

1. daorabbit

daorabbit Active Member

สวัสดีค่ะ
    ขอความกรุณาช่วยดูลายมือ ดูดวง ให้หน่อยนะคะ ว่าดวงนี้เป็นอย่างไร โดยเฉพาะเรื่องการงาน(รับราชการ) การเงิน ความรัก(โสด)ค่ะ
    (เกิด พุธ 6 ธ.ค.32 เวลา 0631 พิษณุโลก)

image.jpg image.jpg

2. แมวฟ้า

แมวฟ้า สมาชิกใหม่

ถ้าไม่คิดเรื่องความรักการงานจะก้าวหน้าไวดีค่ะมีผู้ใหญ่เมตตา แต่ก็มีมลทินเรื่องรักๆใคร่ๆ ทำให้มัวหมองนะ ทำอะไรได้ไม่สุดไม่เต็มที่ คุมอารมณ์ยังไม่ดี

3. daorabbit

daorabbit Active Member

ขอขอบพระคุณที่ช่วยดูให้นะคะ ขออนุญาตถามอีกนิดได้ไหมคะ
    เรื่องความรักเป็นอย่างไรบ้างคะ โสด ยังไม่เคยมีแฟนเลยค่ะ คุยกับใครก็โดนเท ดวงนี้จะมีใครไหมคะ จะเจอเมื่อไหร่ ลักษณะอย่างไรคะ