ช่วยตอบด้วยคับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย goku, 5 มกราคม 2005.

1. goku

goku สมาชิกใหม่

ตอนผมอายุ21ปี ผมมีความสามารถที่จะเห็น เลขท้าย3ตัวรางวัลที่อยู่หลาบงวด (ไม่ได้ฝัน)ทำไมถึงเกbfกับผมละคับ

2. BITCH

BITCH เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2004
    เพื่อนยายผีป่านี่ตาบอดสองข้างจากอุบัติเหตุ ยายผีป่าเลยบอกว่าดีที่มองไม่เห็น เวลาฝึกจิตข้ามสถานที่หรือเวลามันง่ายขึ้น

เค้าฝึกจนไปยืนหน้ากองฉลากและเห็นเลขที่จะออกพรุ่งนี้ติดเรียงที่บรอด ก้อบอกได้ทุกตัว

การทำจิตข้ามเวลานี่มันต้องดับจิตเป็นถ้าคนไม่เคยฝึกมาจากภพเก่า

ตอนที่เราหลับจิตเราว่างก้ออาจไปสัมผัสมิติใดมิติหนึ่งอันนี้จะเห็นแบบจริงไม่ใช่ภาพฝัน แต่พลังจิตทะลุมิตินี่ถ้าเราไม่มีของเก่าหรือไม่ได้ฝึกจนคล่องนี่จะไปได้แว่ปเดียวเหมือนฝันและไปได้ไม่บ่อยคือครั้งเดียวพอเป็นกระษัยให้อยากน่ะ

บางทีเบื้องบนท่านมาเปิดมิติให้ แบบเทพเอื้ออาทรนะ?...
    งวดหน้าออกอะไรบอกกันด้วยนะ ยายผีป่าไม่ค่อยชอบเฉียดๆนะ ตรงๆเลยได้ก้อดี เอาตังส์ทำบุญนะ...

3. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    ยายผีป่า เอื้อ อาทร