ช่วยทำนายฝันให้ด้วยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย sathita28, 27 มีนาคม 2016.

1. sathita28

sathita28 สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ คืออยากให้ช่วยทำนายฝันให้หน่อยค่ะ ในฝันประมาณว่า เราไปเห็นอุบัติเหตุค่ะ เราก็เลยเข้าไปช่วย ในความฝันเหมือนเราช่วยเขาไม่ได้ค่ะ ประมาณว่าเขาคงตายแล้ว ในความฝันคือ เราก็ใช้ชีวิตปกติค่ะ วันหนึ่งเราเห็นเขาค่ะ เราก็นึกว่าเขาเป็นผีมาหลอกเราค่ะ เราก็พยายามหนี สุดท้ายเขาก็ตามแล้วเขาก็บอกว่า เขายังไม่ตาย เขาแค่มาขอบคุณที่เราเคยช่วยเขาไว้ สุดท้ายเขาก็ให้เหรียญโบราณกับเราค่ะ ลักษณะเป็นเหรียญเก่าๆ ในนั้นมีเลขประมาณ 4 ตัวค่ะ เราอยากทราบว่ามันมีความหมายอย่างไรบ้างคะ กับความฝันแบบนี้ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าเขาอยากจะตอบแทนมากกว่าคำขอบคุณ
    แต่ถ้าจำเลขไม่ได้เขาก็ทำได้แค่ขอบคุณ