ช่วยทำนายฝันให้ได้ไหมค่ะฝันว่ามีคนโปรยของใส่มือ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ดอกโบตั๋นสีชมพู, 18 มีนาคม 2016.

1. ดอกโบตั๋นสีชมพู

ดอกโบตั๋นสีชมพู เป็นที่รู้จักกันดี

ในฝันมีผู้หญิงคนนึงโปรยของลักษณะคล้ายๆเศษทองผสมของชิ้นเล็กชิ้นน้อยสวยงาม มีเราและผู้หญิงอีก 2 คนขนาบข้างทำมือรอรับ ผู้หญิงคนนั้นก็โปรยลงมาบนมือเราจนเต็ม แต่ผู้หญิงข้างๆกลับไม่ได้อะไรเลย และเค้าถามเราด้วยว่า อยากมีลูกใช่มั้ย? เราก็ตอบว่าอยากมีค่ะ แล้วเค้าก็ยิ้ม

ฝันแบบนี้สื่อถึงอะไรค่ะ หรืออยากมีลูกจนเก็บไปฝันเอาเอง
    ขอบพระคุณคะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    น่าจะได้ลูกนะ