ช่วยหน่อยคับ....

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย himmy, 15 ตุลาคม 2004.

1. himmy

himmy สมาชิกใหม่

พี่ๆคับ เวลาใส่รูปที่ชื่อทำยังไงคับ

พี่ๆคับบ้านผมมีควายถนูอยู่ตัวหนึ่ง แต่ผมไม่รู้คาถากำกับเวลาใช่นะคับ
    ใครรู้คาถากำกับเวลาใช่ช่วยบอกทีนะคับ

2. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    กดที่ปุ่ม user cp -> edit Options เลื่อนลงมาล่างสุดจะมีคำว่า avatar อยู่ กดปุ่ม change avatar แล้วก็เอารูปมาใส่ได้เลยครับ

3. casy99

casy99 เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2004
    คาถา

คาถาอาคมต่างๆเป็นกุศโลบายอย่างหนึ่งของครูบาอาจารย์ที่ต้องการให้จิตเป็นสมาธิ ซึ่งเมื่อจิตเป็นสมาธิแล้วพลังงานทางจิตมีมากมายมหาศาลสามารถนำไปใช้ได้หากควบคุมเป็น ปกติคาถาวัวธนู ควายธนู จะเป็นคาถาเฉพาะแต่ละอาจารย์ที่สร้างขึ้น และส่วนให_่ตัวอักขระจะมีอยู่ 4 ตัวเท่านั้น เพียงแต่จะต้องท่องไปเรื่อยๆจนเกิดนิมิตรว่า วัวหรือควายดังกล่าวมีชีวิตขึ้นมาจริง (เวทาสากุ กุสาทาเว สาทาเวกุ ทาเวกุสา)

4. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    User CP

http://www.palungjit.org/board/usercp.php?s=