ดวงชะตาพระครูนันทาภิวัฒน์ (สายหยุด สว่างเนตร)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย pongsiri, 6 มีนาคม 2005.

1. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG] สูติกาล ๒๘ กุมภาพันธ์ ๒๔๗๓ เวลา ๑๖.๓๐ น. จ. นนทบุรี

ตรงกับ วันเสาร์ ขึ้น ๑๒ ค่ำ เดือน ๔ ปีมะเมีย

ลัคนาสถิต ราศีสิงห์ (ธาตุไฟ) ใน ทลิทโท ฤกษ์

เป็นข่าวครึกโครมในหน้าหนังสือพิมพ์แทบทุกฉบับ เป็นเวลาติดต่อกันนานนับสัปดาห์ เมื่อพระครูชื่อดัง เจ้าอาวาสวัดกู้ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี พระนักพัฒนา และมีชื่อเสียงโด่งดังในด้านการทำบุญไถ่ชีวิตโค

2. khunsri1972

khunsri1972 เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2004
    ขอบคุณมากค่ะ พอจะเข้าใจค่ะ web ของสำนักโหรพลูโต เขียนอย่างไรค่ะ จะได้เข้าไปอ่าน ถ้าอยากเรียนจะเรียนได้ที่ไหนบ้างค่ะ พอมีพื้นอยู่บ้างค่ะ แต่เป็นโหราศาสตร์ไทยค่ะ