ดุดวง ไพ่ยิปซีแม่นๆ ฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย junetaro, 25 กรกฎาคม 2011.

1. junetaro

junetaro สมาชิก

25 กรกฎาคม 2011

ได้ครับ 555555555

สาธุ โมทนาในจิตที่เป็นกุศลนะครับ

2. Gobshite

Gobshite เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 11 ธันวาคม 2537 8.04 น. เชียงใหม่
    1.การเรียนนะครับผมจะประสบความสำเร็จไหมครับ
    2.ปัญหาความรักที่ผมกังวลอยู่ผมเลือกถูกไหมหรือผมควรจะทำอย่างไรครับ

ถ้าไม่เป็นการรบกวนมากมาย อยากทราบอีกว่าเมื่อไหร่แม่จะหมดหนี้สินครับอยากให้ท่านสบาย
    ขอความกรุณาด้วยครับ ขอบพระคุณครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

3. noobong

noobong Active Member

3 มิถุนายน 2010
    ขอดูบ้างคะ เกิด4 ตุลาคม 2528 11.50 น. คะ
    1.ช่วงนี้มีภาระต้องดูแลและมีเรื่องว้าวุ่นใจอยู่เสมอ ไม่ทราบว่าจะเป็นแบบนี้ไปอีกนานไหมคะ
    2.อนาคตข้างหน้าดิฉันจะมีฐานะเป็นอย่างไรบ้างคะ

4. junetaro

1.ตอนนี้คุณยังวุ่นวายสับสนนะครับ การเรียนก็ไม่ค่อยสนใจนะครับ จะสนใจเพื่อนและการรักเอามากๆ แล้วคุณคิดว่าจะสำเร็จมั๊ยครับ (แต่เดี่ยวคุณก็จะคิดได้เดี๋ยวก็สำเร็จนะครับ)
    2.เรื่องความรักคุณกำลังคิดมาก รั้นจะเอาชนะให้ได้ สนใจเรื่องการเรียนดีกว่ามั๊ยครับ ทำให้พ่อแม่ภูมิใจในตัวเราไม่ดีกว่าเหร๋อครับ

5. junetaro

1.อนาคตเป็นสิ่งสวยงามนะครับ แต่ถ้ามองไปแล้วมันทุกขืก็ควรหันมามองปัจจุบันนะครับ หากปัจจุบันทำดีที่สุดแล้ว อนาคตย่อมดีตามมาเองนะครับ ควรมีสติให้มากกว่านี้นะครับ
    2.ตอนนี้ต้องฟันฝ่าอุปสรรคไปให้ได้ก่อน เดี่ยววันหน้าก็จะดีเองนะครับ

ขอให้เจริญยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

6. Gobshite

Gobshite เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2011
    ครับแต่ผมแค่อยากรู้ว่าผมตวรเลือกใครเฉยๆผมควรกลับไปไหมครับเพรบะอย่างน้อยมันเปนแรงผลักดันให้ผมนะครับอย่าว่าผมเลยนะครับขอบคุนมากๆครับ

7. junetaro

ไม่ว่าครับ ผมเข้าใจนะ ;) แต่จะอธิบายว่าผมบอกข้อดีข้อเสียให้แล้ว
    ที่นี้เราต้องเลือกเอง ผมจะฝืนกฎแห่งกรรมมากไม่ได้นะครับ
    ขอให้เข้าใจผมด้วยนะครับ ทุกสิ่งทุกอย่างสุดท้าย ท้ายที่สุดก็มาลงที่ตัวเราเองนะครับ ถึงแม้เราจะไม่ใช่เราก็ตาม(เรายังอยู่ในโลกใบนี้ ก็ต้องสมมุติตามนี้ครับ)
    ค่อยๆดุครับ ค่อยตัดสินใจบางอย่างต้องใช้เวลาครับ

8. ภูตจิ๋ว

ภูตจิ๋ว Active Member

ขอถามเรื่อง
    1.การเรียนต่อ(ต่างประเทศ)ค่ะ ว่าจะได้ไปเรียนเมื่อไร เครียดมากเลย
    2.การเงินค่ะ จะสามารถมีทุนการศึกษาในการเีรียนต่อบ้างมั๊ยคะ หรือจะมีใครอุปถัมภ์หรือเปล่าคะ นอกจากพ่อแม่ ญาติพี่น้องอ่า

ปล.จะส่งบุญตามไปให้นะคะ

9. wanwii

wanwii สมาชิก

ขอรบกวนด้วยนะคะ
    เกิดวันพุธที่ 26 มีนาคม 2529 จังหวัดเชียงใหม่ค่ะ
    1.อยากสอบถามเรื่องความรักค่ะ อยากทราบว่าปัญหาที่หนูและแฟนกำลังเผชิญกันอยู่ ณ ขณะนี้จะคลี่คลายไปในทางที่ดีในเร็ววันมั้ยคะ ตอนนี้เราทั้งคู่ก็พยายามอดทนช่วยกันฝ่าฟันมันไปให้ได้ และให้กำลังใจกันอยู่ทุกวันค่ะ
    2.เรื่องงานค่ะ อยากทราบว่าการเดินทางไกลในเรื่องงานที่กำลังจะได้ไปในครั้งนี้จะเกิดผลดีร้ายประการไดคะ

ขอบคุณค่ะ

10. wit_nu

wit_nu Active Member

พุธ 6 เม.ย.20 ขอนแก่น
    1.จะได้แต่งงานเมื่อไหร่
    2.อนาคตจะป็นยังไง

11. ธันยนันท์

ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    รบกวนหน่อยคะ คุณจูน แล้วจะอนุโนทนาบุญไปตามที่คุณจูนบอกค่ะ
    เกิดวันศุกร์ที่ 4 มีนาคม 2520 ปีมะโรง ขอถาม
    1. คู่ครอง อยากทราบว่าสามีจะกลับมาใช้ชีวิตคู่กันเหมือนเดิมอีกหรือไม่ เขาเป็นเนื้อคู่ของเราหรือเปล่า
    2. จะมีโอกาศได้ทำงานอย่างที่ตั้งใจหรือเปล่า เมื่อไร
    ขอบคุณ

12. arbooshiyab

arbooshiyab สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2011
    เกิดวันพุธ22มีนาคม 2521 มะเมีย09.00น
    1การงานจะไปลงทุนทางใต้ดีไหม
    2การเงิน<!-- google_ad_section_end --> ช่วงนี้ขัดสนกู้แบงค์ได้ไหมครับ<!-- google_ad_section_end -->
    3สุขภาพ ครอบครัว<!-- google_ad_section_end --> <!-- / message -->

13. tokfon

tokfon สมาชิก

น้ำฝน ชาแสน
    เกิดวันพุธที่11กรกฎาคม2522 มะแม01.30น
    การงาน การเงิน<!-- google_ad_section_end --> ช่วงนี้ขัดสนกู้แบงค์ได้ไหมค่ะ<!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end --><!-- / message -->

14. junetaro

1.ในราวๆเดือนตุลาคมแต่หากคุณเคลียร์ปัญหาได้ก่อนมีสิทธิ์ได้ไปก่อนตุลาครับ
    2.เดี๋ยวจะมีคนมาอุปถัมภ์ค้ำชู้นะครับ จะเรียกว่าเป็นคู่บุญคุ่วาสนาก็ไม่ผิดนะครับ

ให้หมั่นทำสังฆทานเกี่ยวกับหนังสือและแสงสว่างเยอะ ๆนะครับ
    (หมั่นทำบุญอยู่เรื่อยๆ อย่าขาดนะครับ)

15. junetaro

1.ให้ไปปล่อยปลาเท่าไหร่ก็ได้ครับ ถือศีล8 บ่อยๆ ทำบุญเกี่ยวกับเครื่องเสียง-ระฆัง หนังสือสวดมนต์หรือพิมพ์หนังสือแจกเป็นธรรมทานก็ได้ครับ
    ทั้งหมดนี้ต้องทำด้วยกัน อยู่บ่อยๆนะครับ อานิสงค์จะได้ร่วมกันครับ
    หากทำตามที่แนะนำนี้เดี๋ยวก็ดีขึ้นเองครับ
    2.ผลดีครับ เพราะจะทำให้รู้และเข้าใจอะไรหลายๆอย่างเพิ่มมากขึ้นแถมยังมีความคิดที่แตกต่างออกไปอีกด้วยครับ

16. junetaro

1.คุณต้องการจะแต่งงานจริงเหร๋อครับ
    2.ก็มีความสุข สำเร็จทุกอย่าง แต่ขาดความรัก

17. junetaro

1.มันขึ้นอยู่กับว่าคุณต้องการที่จะให้เค้ากลับมาเมื่อไหร่ต่างหากครับ
    2.มีโอกาสนะครับ

18. junetaro

1.ดีครับ จะเจริญงอกงามดี
    2.ได้ครับ จะมีคนคอยช่วยอยู่เนืองๆครับ

19. junetaro

1.ได้ครับ อย่าลืมทำบุญหนุนตัวเองบ่อยๆนะครับ

20. Oresama

Oresama Active Member

รบกวนด้วยครับ พรุ่งนี้จะทำบุญปฏิบัติตามข้อตกลง
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 5 กันยายน 2525 เวลา 14.40 กทม
    1. คู่ครอง.. จะได้เจอคนที่มาใช้ชีวิตด้วยกันจริง ๆ เมื่อไหร่
    2. การงาน.. งานปัจจุบันที่ทำอยู่ดีหรือไม่ หรือจะมีการโยกย้ายงานที่ดีและมั่นคงกว่าเมื่อไหร่

ขอบคุณครับ