ดูชะตาปรึกษาปัญหาชีวิต เป็นทุกข์เรื่องใด ปรึกษาได้ทุกเรื่องค่ะ (พอลลี่ เดอะ ซิกเซนส์)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย iceza1234, 25 กรกฎาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Aonnok

Aonnok สมาชิกใหม่

20 กรกฎาคม 2017
    น้องพอลลี่ของจริงครับ ไม่ต้องเสียเวลาดูกับคนอื่นเลยครับ รู้เรื่องของผมกับแฟน รู้เรื่องอารมณ์ผม รู้ความคิดแฟน รู้เหตุการณ์ที่ผ่านมา ยอมรับเลยว่าน้องพอลลี่ไม่ธรรมดา ผมเพิ่งเปิดเจอขื่อของน้องเมื่อวานและลองโทรดู ไม่ได้รู้จักกันมาก่อนเลย แต่น้องกลับพูดเหมือนรู้จักผมกับแฟน ต้องบอกเลยว่าน้องพอลลี่เป็นครูสำหรับผมเลย นับถือเลยครับ

2. iceza1234

iceza1234 Active Member

3. iceza1234

iceza1234 Active Member

:D อนุโมทนาสาธุค่ะ ยินดีให้ทุกคำแนะนำค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้