ดูดวงด้วยไพ่ยิปซี By Draconyz

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Draconyz, 19 ธันวาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Draconyz

Draconyz สมาชิกใหม่

19 ธันวาคม 2016
    "Draconyz พยากรณ์" รับทำนายดวงชะตาด้วยไพ่ยิปซี ถามได้จุใจ จัดเต็มกันตลอด 1 ชั่วโมงเต็ม พร้อมคลี่คลายปัญหาให้คุณไม่ว่าจะเป็นในเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก สุขภาพ ฯลฯ ไม่มีการสะเดาะห์เคราะห์ ไม่มีการขายสิ่งศักสิทธิ์ ทุกคำตอบเน้นอยู่บนหลักความจริงที่พึงปฏิบัติได้

สำหรับท่านที่สนใจ ให้ทำการลงทะเบียนโดยการเข้าไปที่แฟนเพจ Draconyz : www.facebook.com/archdraconyz
    จากนั้นให้โพสต์ข้อความทิ้งไว้ในช่อง "โพสต์จากผู้เข้าชม" ได้เลยครับ ขอเป็นชื่อเล่น / LINE สำหรับติดต่อกลับ และแจ้งว่ามาจาก Palungjit.org

แล้วทางเราจะรีบติดต่อกลับโดยเร็วที่สุดครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ

Arch Draconyz

2. Rabit8

Rabit8 สมาชิกใหม่

28 พฤษภาคม 2017
    สนใจดูดวงกับคุณ dragonzy รบกวน inbox มาที่ FB: Rabit Rose ด้วยจ้า

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้