ดูดวงผ่านมือถือฟรี 1 คำถาม กับ อ. ณัฐ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 28 เมษายน 2009.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ศิษย์เซียน

ศิษย์เซียน สมาชิก

อ.ณัฐ ให้คำแนะนำที่ดีมาก ขอบคุณครับ

2. Priness

Priness สมาชิกใหม่

อ.พูดดีมากครับ ให้คำแนะนำที่ดี และดูแลลูกศิษย์ ทุกๆคนดีมากครับ
    มีอะไรก็ปรึกษาได้ครับ ขอบคุณจิงๆครับ

3. ราชิน

ราชิน สมาชิกใหม่

11 พฤษภาคม 2009
    ลองดูดวงกับ อ. แล้วครับ ดีมากๆครับ ให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่องเลยครับ ถึงแม้บางช่วงจะไม่ว่างจริงๆก็เถอะครับ ก็ยังมีเวลาให้เสมอๆ ครับ

4. สมิง

สมิง สมาชิกใหม่

13 พฤษภาคม 2009
    สำหรับคนที่ติดต่อแล้วสายไม่ว่าง หรือไม่มีคนรับ ก็ติดต่อใหม่นะครับ หลายๆหน หรือเว้นช่วงแล้วติดต่ออีกทีนะครับ เพราะอาจารย์ยุ่งมากครับ ถ้าโทรแล้วไม่เจอจริงๆอาจารย์ก็จะโทรกลับมาเองครับ ผมลองมาแล้วครับ กว่าจะติดต่อได้ นานเหมือนกันครับ

5. พัชริน

พัชริน สมาชิกใหม่

15 พฤษภาคม 2009
    โทรไปแล้วค่ะ อ. ใจดีมากๆเลย ให้คำปรึกษาที่ดี ขอบคุณอาจารย์มากๆค่ะ

6. อดิสิง

อดิสิง สมาชิกใหม่

17 พฤษภาคม 2009
    อ.ใจดีมาก แม่นด้วยค่ะ พูดจาไพเราะมากค่ะ ขออนุโมทนาด้วยค่ะ

7. Manthana

Manthana สมาชิกใหม่

ได้คุยกับอาจารย์แล้ว เมื่อคืนนี้ค่ะ อาจารย์มีเมตตามาก ดูให้ฟรีจริงๆ
    แล้วบอกวิธีแก้อย่างละเอียดด้วยค่ะ พร้อมกันนี้อาจารย์บอกว่าถ้าแก้ไขไปแล้วได้ผลดีขึ้น
    อย่างไร ให้โทรมาบอกอาจารย์ด้วย

ขอบคุณอาจารย์ และผู้แนะนำอีกครั้งค่ะ

8. Uliminate

Uliminate สมาชิกใหม่

18 พฤษภาคม 2009
    ขอบคุณอาจารย์มากครับ สิ่งที่อาจารย์แนะนำทำให้ผลดีขึ้นจริงๆครับ
    เมื่อเช้านี้ผมเพิ่งจะได้งานเองครับ ขอบคุณมากครับ

9. SOLARUS

SOLARUS สมาชิกใหม่

26 พฤษภาคม 2009
    เซ็งสุดๆ หาทางออกไม่ได้ ก็ได้ อ.ณัฐ ช่วยชี้ทางออก
    ให้ ดีมากเลยครับ ผมจะไปแก้ไขตามที่ อ. แนะนำครับ
    ขอบคุณ อาจารย์มากครับ

10. University

University สมาชิกใหม่

1 มิถุนายน 2009
    เทพประทาน

เพื่อนแนะนำมาครับถึงได้ดู และรู้ว่าแม่น และตรงกว่าหมอดูคนอื่นๆ
    ถึงได้รู้ว่าหมอดูจริงๆก็มีครับ ยิ่งมีแต่ดวงซวยๆ แต่ก็ให้วิธีแก้และคำแนะนำ
    ที่ดีมากครับ ขอบคุณมากครับ

11. ทักษิณ

ทักษิณ สมาชิกใหม่

5 มิถุนายน 2009
    อาจารย์ใจดีจริงๆครับ ให้คำแนะนำและหาทางออกให้เพื่อนๆที่กำลังเป็นทุกข์
    ลองโทรไปหาอาจารย์ดูสิครับแล้วจะรู้ว่าท่านใจดีจริงๆ ขอบคุณครับอนุโมทนาด้วยครับ

12. อิศวร

อิศวร สมาชิกใหม่

6 มิถุนายน 2009
    ผมดูมาแล้ว ไอ้ที่คุณบอกนะ มันอาจจะเป็นแค่ดูฟรี 1 คำถามหรือเปล่า
    แต่ที่ผมดูรวมทั้งหมด มันยิ่งกว่านั้นนะครับ คนที่ไม่เจอหน้ากัน
    แล้วรู้วันเดือนปีเกิดแค่นั้น พูดได้ขนาดนี้มันก็น่าจะรู้แล้วละครับ
    ว่าญาณ กรุณาคิดให้ดีก่อนพูดด้วยนะครับ

13. ACN

ACN สมาชิก

7 มิถุนายน 2009
    เพื่อนๆกับผม ได้ลองดูมาแล้ว อาจารย์ใจดีมากครับ พูดจาดีด้วย
    แถมยังช่วยชี้แนะปัญหาต่างๆ ขออนุโมทนาครับ

14. janey2009

janey2009 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอบคุณอาจารย์ที่ให้คำแนะนำคะ และจะนำคำชี้แนะของอาจารย์มาปฏิบัติคะ

15. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณ อ ณัฐ อีกครั้ง ครับ

16. Bracer

Bracer สมาชิก

8 มิถุนายน 2009
    ผมลองมาแล้วครับระยะทางไม่ใช่ปัญหา อ. ก็พยายามดูให้ครับ ถึงจะลำบากหน่อย
    ขออนุโมทนาด้วยครับ

17. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    เมื่อกี้ผมได้โทรไปหา อ. ณัฐ เพื่อถามทุกข์ สุข ของ อ.
    ผมถาม อ. ว่า ได้อ่านในกระทู้นี้หรือเปล่า

อ. บอกว่าไม่ได้อ่าน เพราะที่บ้าน อ . ไม่มีคอม

ผมก็บอกว่า อ. รู้ไหมว่ามีแต่คนชื่นชม อ มากเลย
    ในความจริงใจ และปารถนา และคำแนะนำดีๆที่ให้กับทุกคนที่ได้โทรไป

อ. ฟังแล้วท่านก็ดีใจครับ

ผมก็ได้ถามคำยืนยันของ อ. ว่า อ. ดูดวงให้กับคนที่เคยมาดูดวงกับ
    อ. ตลอดชีวิตเลยหรือ

อ ยืนยันว่าใช่ จะดูให้ตลอดชีพเลย ไม่ใช่ตลอดปี

ผมฟังแล้วก็ อึ้ง ผมถาม อ ตรงๆ ว่า แล้วอย่างนี้ อ. จะมีรายได้พอยังชีพเหรอ

อ ตอบว่า จริงๆแล้วเรื่องรายได้ของ อ. ก็ไม่ได้มากเลย อาศัยแต่อ
    เป็นคนถือศีล ปฏิบัติธรรม จีงใช้ชีวิตอยู่อย่างสมถะเรียบง่าย ไม่ได้ใช้จ่ายอะไรมาก
    แต่การได้ช่วยคน เป็นความสุขทางใจที่มีค่ามากกว่าสำหรับ อ

ปรกติ อ. จะดูด้วยญาณ จิตสัมผัสเป็นหลัก
    แต่ถ้าหากวันไหนคนเยอะ อาจต้องใช้ไพ่กรรมช่วย เพราะดูด้วยญาณกับคนมากๆ
    ในแต่ละวันต้องใช้พลังเยอะมาก
    หรือบางครั้งก็ดู จากวันเดือน ปีเกิด และดูชื่อ นามสุกลให้

คนที่โทรไปดูดวงฟรี อ.บอกว่า ไม่ได้กำหนดเวลาตายตัวว่า ดูได้นานเท่าไหร่
    แต่ขึ้นอยู่กับคนที่ไปดูมากกว่าว่า มีคำถามมากน้อยแค่ไหน
    ไม่ว่าจะดูฟรี หรือไม่ฟรี อ. ก็เต็มใจดูให้ทุกคน

นับว่าหายากมากๆ ครับ สำหรับ หมอดูเช่น อ. ณัฐ ท่านนี้

18. mooo

mooo เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญกับ คุณรักไร้พ่าย ด้วยครับ ที่นำสิ่งดีๆมาให้เสมอ

19. MINEX

MINEX สมาชิกใหม่

10 มิถุนายน 2009
    อาจารย์ใจดีมาก ครับ ให้คำแนะนำทุกเรื่องเลย ขอบคุณจริงๆครับ

20. บวรนัน

บวรนัน สมาชิกใหม่

12 มิถุนายน 2009
    ได้โทรไปดูดวงกับอาจารย์แล้วครับ จากนั้นก็โทรไปปรึกษากับอาจารย์อีกหลายครั้งท่านก็ยังคุยดีเหมือนเดิมให้คำปรึกษาตลอด โดยไม่มีอาการรำคาญเลยครับ ขอบคุณคุณรักไร้พ่ายมากๆครับ ที่แนะนำให้รู้จักอาจารย์

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้