ดูดวงฟรี 1 คำถาม!! (เฉพาะหน้าเวปบอร์ด) By คุณยายกลิ่มโสม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บ้านคุณยาย, 17 สิงหาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. บ้านคุณยาย

บ้านคุณยาย By。。คุณยายกลิ่นโสม。

16 สิงหาคม 2017
    ตอบนะคะ : อาจจะได้พบกันนะคะ ส่วนเรื่องเคาท์ดาวน์นั้นไม่แน่ค่ะ แต่ที่แน่ๆคือคุณแน่ใจนะคะว่าเค้าไม่ได้คบใครอยู่:)

2. บ้านคุณยาย

บ้านคุณยาย By。。คุณยายกลิ่นโสม。

ตอบนะคะ : ตามดวงคุณปีหน้า(2561) ก็มีโอกาสมีเรื่องของความรักเข้ามาค่ะ

พื้นดวงความรักของคุณจากนี้ไปจนอายุ35 ปี คุณมีโอกาสที่จะมีเพศตรงข้ามเข้ามา เป็นช่วงเวลาที่คุณจะรู้สึกว่าคุณเนื้อหอมมีคนเข้ามาเรื่อยๆ เรียกว่ามีความรักเข้ามาให้เลือกได้ ฉะนั้นเลือกดีๆนะคะ

แต่นั่นล่ะมิได้หมายความว่าคนรักความรักของคุณจะทำให้คุณแฮปปี้นะ เพราะตามดวงคุณมีโอกาสมีรักซ้อน ฉะนั้นพอเริ่มมีความรักก็จะมีปัญหา มีปากมีเสียงคนรักได้ง่าย เพราะปัญหารักซ้อนนี่แร่ะ

3. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ .. ตามดวงคุณถามว่ามีโอกาสได้พูดคุยกับแฟนที่เลิกลากันไปแล้วนะคะ

แต่ตามดวงในปีหน้า(2561)ดวงไม่ได้บอกว่าจะกลับมาคบกันต่อนะ

4. สุวรรณาคิณ

สุวรรณาคิณ สมาชิกใหม่

คุณยายคะ
    เกิด 27 ตุลาคม 2517 เวลา 00.20 น. จังหวัดนครสวรรค์
    จะได้เจอเนื้อคู่(คู่ครอง) เมื่อไรคะ
    ขอบคุณคะ
    อนุโมทนาบุญคะคุณยาย

5. warodomsathan

warodomsathan เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2010
    เกิดวันจันทร์ที่ 21 เมษายน 2501 เวลา 01.10 น. กรุงเทพมหานคร (หมอดูบอกว่าเป็นวันอาทิตย์ เพราะเป็นเวลาที่ดวงอาทิตย์ยังไม่ขึ้น)
    อยากเรียนถามว่าหลังเกษียณแล้วจะประกอบอาชีพอะไรถึงจะสามารถเลี้ยงครอบครัวได้ครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้

6. kkk23m

kkk23m เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเกิดคืนวันเสาร์ที่ 22 มีนาคม 2518 เวลาตี 1.05 น.(ตามบัตรประชาชนเป็นวันอาทิตย์ที่ 23 มีนาคม 2518) เลยไม่แน่ใจว่าต้องเป็นวันไหนครับ เกิดที่ กรุงเทพ อยากรบกวนสอบถามหน่อยครับในช่วงนี้ผมมีโอกาสจะเปลี่ยนงาน (ย้ายบริษัท) ได้งานใหม่หรือไม่ครับ ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ

7. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    ขอขอบพระคุณคุณยายเป็นอย่างสูงครับ

8. ครับผม

ครับผม สมาชิกใหม่

16 พฤศจิกายน 2017
    31 สิงหาคม 2520 วันพุธ เวลา 9.15น. จ.อุตรดิตถ์ อยากถามเรื่องการงานการเงินครับว่าจะดีขึ้นเมื่อไหร่ครับ

9. บ้านคุณยาย

ตอบดวงนะคะ ... ตามดวงแล้ว ปีนี้จนถึงกลางปีหน้ามีดวงเรื่องความรักเข้ามานะคะ แต่ดวงบอกว่ามีโอกาสมีความรักเข้ามา แต่ความรักอาจจะไม่เป็นได้ดั่งใจนะคะ ฉะนั้นอย่าคาดหวังว่าความรักที่เกิดขึ้นช่วงนี้จะดีนะ

10. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ ...
    วันจันทร์ที่ ๒๑ เมษายน ๒๕๐๑ เวลา ๐๑:๑๐ น.
    ตรงกับจันทรคติวันอาทิตย์ ขึ้น ๒ ค่ำเดือน ๖ ปีจอ
    ลัคนา สถิตราศีมังกร
    เสวยฤกษ์ที่ ๒๑ อุตราษาฒนักษัตร โจโรฤกษ์
    ดาวพฤหัสเป็นดาวเจ้าฤกษ์

คนเราจะทำอะไรได้ดี ต่อเมื่อไม่ป่วยฉะนั้นดูแลรักษาสุขภาพ พร้อมออกกำลังกายนิดๆ และ ปล่อยปลาไหล ปีละ เท่าอายุบวกหนึ่งทุกปีด้วยนะคะ

ตามดวงคุณอาชีพที่เหมาะทำหลังเกษียณ : ตุณเหมาะทำงานเป็นคนกลาง งานแนะนำ งานสอน ที่ปรึกษา งานขาย

ห้ามทำงานที่ต้องลงทุนขนาดใหญ่ , ออกเงินกู้ , นายหน้าเงินกู้ ,

11. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ.. มีโอกาสที่เปลี่ยนงาน ๗๐ เปอร์เซนต์ค่ะ แต่หากเลยวันเกิดไปแล้ว ไม่ควรเปลี่ยนงานหากจะเปลี่ยนงาน จะได้งานไม่ค่อยจะดี แต่อย่างไรก็ตามว่าต้องการจะเปลี่ยนงาน เมื่อเปลี่ยนงาน ทำงานไปได้ถึงกลางปีแล้ว ให้หางานใหม่แล้วเปลี่ยนงานอีกครั้งหนึ่งค่ะ

12. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ .. ตามดวงนั้น พื้นดวงการเงินไม่ค่อยดี ในช่วงอายุ ๔๐ ถึง ๔๗ .. ดวงการเงินมีรายจ่ายสูงเก็บเงินได้ค่อยข้างลำบาก

หากต้องการให้การเงินคล่องตัว พอขยับตัวซ้ายขวาได้ล่ะก้อ สวดพระคาถาเงินล้านทุกเช้า-เย็น ครั้งละ ๑๐๘ พระคาถา และควรสวดทุกวัน ต่อเนื่องไปจนกว่าจะอายุ ๔๗ นะคะ พระคาถาเงินล้าน_01.jpg

13. ดอกโบตั๋นสีชมพู

ดอกโบตั๋นสีชมพู เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 20 เมษายน 2534 เวลา 20.50 เกิดนครราชสีมา อยากถามว่าเมื่อไหร่จะมีบุตรคะคุณยาย

14. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ .. ช่วงอายุ 26ถึง35 มดลูกภายในคุณกระด้าง และแข็งเกินไป ส่วนฮอร์โมนไม่นิ่ง สภาวะเครียดเป็นพักๆ เมื่อไหร่ที่ท้องก็จะมีโอกาสที่จะทำให้เด็กลูกได้ง่ายค่ะ

ช่วงปี 2561 กลางปีไปแล้ว ค่อนข้างมีโอกาสที่จะติดบุตร แต่นั่นแร่ะเมื่อไหร่่ที่รู้ว่าท้องต้องคอยระวังมากๆ เพราะมีโอกาสที่หลุดได้ตลอดเวลา

15. ดอกโบตั๋นสีชมพู

ดอกโบตั๋นสีชมพู เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะคุณยาย

16. warodomsathan

warodomsathan เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2010
    ขอบคุณมากครับที่กรุณาตอบคำถามให้

17. บ้านคุณยาย

ขอบพระคุณมากค่ะ

18. สุวรรณาคิณ

สุวรรณาคิณ สมาชิกใหม่

ขอบพระคุณคะคุณยาย

19. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ขอความเมตตาช่วยตรวจดวงให้สักครั้งนะครับ

เกิด เมื่อวันพุธที่ 13 มกราคม 2531 17.20 กทม

1 อยากทราบว่า ปี 2560 นี้จะได้เปลี่ยนงานบ้างไหมครับ
    หรือมีโอกาสไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเล หรือ ต่างประเทศบ้างไหม
    ถ้ามีจะเป็นช่วงไหนครับ

20. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ .. ตามดวงคุณ ช่วงนี้มีโอกาสได้เปลี่ยนงานนะคะ
    ไปทำงานต่างประเทศ 50/50 ติดปัญหาเอกสาร และ การเงิน
    งานแท่นขุดเจาะน้ำมัน 65/35 ถ้าจะได้ต้องไม่เกินเดือนมีนาคม 2561 ค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้