ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. HappyT

HappyT สมาชิกใหม่

26 พฤศจิกายน 2009
    หากสุขภาพแข็งแรงเมื่อไหร่ รบกวนด้วยนะคะ
    23 ต.ค. 2525 เวลาประมาณตีห้ากว่าๆ-หกโมงเช้า
    เกิดที่เชียงใหม่
    1.มีแผนว่าจะเปลี่ยนงานค่ะ จะดีไหมคะ
    2.เนื้อคู่หนูอยู่ไหน ^^

ขอบคุณค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงไวไวนะคะ

2. akeo

akeo เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2009
    เกิดวันที่ 9 พฤศจิกายน 2523
    เวลาเที่ยงวัน
    จังหวัด ชัยภูมิ

1.หน้าที่การงาน
    2.เรื่องความรักและคู่ครอง

3. nrd

nrd สมาชิก

19 พฤศจิกายน 2009
    เกิด15ตุลาคมจ.อุตรดิตถ์เวลาประมาณ19-20นาฬิกาไม่แน่ใจพ.ศ2507อยากทราบว่าจะดวงโชดลาภบ้างไหม2ถ้าจะทําการค้าขายอย่างใหนที่จะถูกโฉลกกับดวงชะตา

4. ทรายทอง

ทรายทอง สมาชิก

14 พฤศจิกายน 2009
    ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ ขอให้หายไวๆ ค่ะ

5. nrd

nrd สมาชิก

19 พฤศจิกายน 2009
    ขอให้กุศลที่ได้สร้างสมมาจงช่วยให้คุณกรรณะนั้นหายโดยเร็ววันโรดภัยทั้งหลายก็ขอให้อย่าได้บังเกิดเลยขอบารมีองค์สัมมาสัมพุทธเจ้าโปรดคุ้มครองให้คุณกรรณะผ่านพ้นนะค่ะ

6. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 30 กันยายน 2518 เวลา ประมาณ 6 โมงเย็น จ.ศรีสะเกษ
    1. เรียนต่อเฉพาะทางสาขาไหนที่ทำให้รวยและมีความสุข
    2
    แต่งงานกับใครแล้วทำให้รวยและมีความสุขที่สุด.<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

7. เรืองรักข์

เรืองรักข์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2008
    ให้บุญรักษา สุขภาพคุณกันนะ
    ให้แข็งแรง สดชื่น เร็ววันค่ะ

8. naomi544

naomi544 สมาชิก

16 พฤศจิกายน 2009
    วันที่-เดือน-ปีพ.ศ.เกิด (ไม่ต้องบอกว่าปีนักษัตรอะไร)

เกิดวันเสาร์ที่ 30 เมษายน 2531
    2.เวลาตกฟาก
    เวลา 13.40 น.
    3.จังหวัดที่เกิด
    เกิด เลย

1. อยากรู้ว่าแฟนที่เลิกกันไป4เดือนที่แล้วจะกลับมามั้ยค่ะ เค้าเกิดวันศุกร์ที่12มกรา2533 กทม เวลา ไม่ทราบค่ะ

2.แล้วอยากรู้ว่าผู้ชายคนนี้กับหนูเป็นอะไรกันค่ะ ทำไมต้องได้กลับมาคุยกันอยู่เรื่อยๆ เค้าเกิดวันเสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2531 เวลา เที่ยงคืนกว่า ค่ะ

ขอบคุนนะค่ะ ^^

9. ramble

ramble สมาชิกใหม่

.

:boo::boo::boo::boo::boo::boo::boo:

10. ramble

ดูให้หน่อยคะ

เกิด 26 กุมภา 2535

เวลา 1.38

อยากรู้ว่าเรียนคณะไหนแล้วจะรุ่ง

ทำงานด้านไหนเหมาะที่สุด

มีคณะที่อยากเรียนอยู่แต่ไม่รู้ว่าจะเรียนได้หรือปล่าว ดูให้หน่อยคะ

11. ramble

เกิด นครปฐมค่ะ

12. satta23

satta23 สมาชิกใหม่

1.เพศหญิง วันอังคารที่ 23 เดือน มีนาคม ปี พ.ศ. 2519 เกิด
    2.เวลาตกฟาก 06.00 รุ่งเช้า
    3.จังหวัดที่เกิด จังหวัด ระนอง
    คำถาม 1 . เรื่องการเงิน โชคลาภ 2. เรื่องเนื้อคู่จะมีหรือเปล่าและถ้ามีอายุเท่าไร
    ได้โปรดช่วยตอบให้หน่อยนะคะคุณกันนะ

13. kenobi1204

kenobi1204 สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ที่ 12 กันยายน 2523 เวลา 11:55 น. ที่กรุงเทพ

1. สอบถามเรื่องการงานทั่วไปครับ
    2. ถ้าผมจะซื้อรถเลือกเป็นสีดำหรือสีขาวดีครับ

ขอบคุณครับ

14. kencito

kencito เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยคับ

เกิด 2 สิงหาคม 2532

ที่กรุงเทพมหานคร เวลา 14.31น.

อยากทราบว่า

1. จะรวยและประสบความสำเร็จในชีวิตเมื่อไหร่
    2. จะมีโอกาสท่องเที่ยวทั่วโลกไม๊ครับ

15. Misha

Misha เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด พฤหัสที่ 16 พย 2521 เวลา 6.11 เช้า
    1. เมื่อไหร่จะมีบ้านเปนของตนเองหรือเข้าอยู่บ้านแฟน หรือไม่ต้องย้ายที่อยู่อีก
    เนื่องจากที่ผ่านมาย้ายที่อยู่บ่อยมาก
    2. จะมีคดีความ มีศัตรูคิดร้าย ทำร้าย หรือไม่ ถ้ามีรูปร่างลักษณะอย่างไร
    ขอบคุนค่ะ

16. Misha

Misha เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด พฤหัสที่ 16 พย 2521 เวลา 6.11 เช้า ( กรุงเทพ )
    1. เมื่อไหร่จะมีบ้านเปนของตนเองหรือเข้าอยู่บ้านแฟน หรือไม่ต้องย้ายที่อยู่อีก
    เนื่องจากที่ผ่านมาย้ายที่อยู่บ่อยมาก
    2. จะมีคดีความ มีศัตรูคิดร้าย ทำร้าย หรือไม่ ถ้ามีรูปร่างลักษณะอย่างไร
    ขอบคุนค่ะ<!-- google_ad_section_end --> <!-- / message -->

17. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    ขออนุโมทนาบุญครับเกิดวันที่27.ธ.ค2504เวลาโดยประมาณตี2-3นครสวรรค์
    1.สุขภาพ
    2.การงาน
    3.การเงิน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2010
  18. aoraear

aoraear สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2007
    Now I got the big problem in my life. It's make my a lot of sad and concerning. So could you please help me to correct and let's me know what should I do?

ดิฉันเกิดวันเสาร์ ที่ 5 เดือนมีนาคม พ.ศ. 2526

จังหวัดกรุงเทพ เวลา14.51 น.

1. Now I'm at US and got some problem but Idon't wanna back to Thailand yet, So I would like to know I can stay at here for1-2 years or I have to back to Thailand in a few weeks?

2. Could I will get my new job in soon in US and when I will get it?

PS. I can read Thai but can't to type so you can answer me in Thai font ka.

รบกวนด้วนนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

19. peach-1974

peach-1974 สมาชิกใหม่

8 กุมภาพันธ์ 2010
    ผมเกิดศุกร์ 13 กันยายน 2517 เวลา 10.37 น. ที่ กรุงเทพฯ ถามเรื่องดังนี้
    หน้าที่การงานจะเป็นอย่างไรบ้าง
    สถานะการเงินและทรัพย์สินจะเป็นอย่างไรบ้าง
    ขอบคุณครับ

20. whatgood

whatgood เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกๆความดีทุกๆบุญกุศลด้วยครับ อนุโมทนา สาธุ
    ขอบุญนี้จงเป็นปัจจัยให้ข้าพเจ้าประสบความสำเร็จในทุกๆด้านด้วยเทอญ

ข้าพเจ้าขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศลนี้ ไปให้ทุกรูปทุกนามทั้ง ๒๐ชั้นพรหมโลก ๖ชั้นเทวะโลก มนุษย์โลก มารโลก ยมโลก อบายภูมิทั้ง ๔มี นรกเปรต อสุรกาย สัตว์เดรัจฉาน และในหมื่นโลกธาตุกับอีกแสนจักรวาลพิภพทั้ง ที่เป็นมนุษย์อมนุษย์ รูปวิญญาณ อรูปวิญญาณ และสรรพสัตว์ทั้งหลายทั้งที่เป็นมิตร และศัตรู ตลอดจนเจ้ากรรมนายเวรของข้าพเจ้า ขอให้ทุกรูปทุกนามจงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มีเวรซึ่งกัน และกันเลยอย่า ได้เบียดเบียนซึ่งกัน และกันเลย ขอให้ทุกรูปทุกนามจงโมทนาในส่วนกุศลนี้พึงได้รับประโยชน์ความสุขเช่นเดียว กัน ข้าพเจ้าจะพึงได้รับ ณ.กาลบัดนี้ด้วยเทอญ

นะโมพระพุทธสิกขีพระพุทธเจ้า ขอได้โปรดดลบันตาลให้สรรพสัตว์ทั้ง 3 โลก ได้หลุดพ้นจากภัยพิบัติวัฏสงสารโดยสิ้นเชิง
    ด้วยพระบารมีมิอาจประมาณ ลูกขอนอบน้อมนมัสการด้วยจิตใจ ขอให้ลูกมีจิตสะอาดสว่างใส หลุดพ้นไซร้สู่บ้านนิพพานเทอญ สัมปะจิตฉามิ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้