ดูดวงแม่นมาก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คุณณัฐมน, 3 พฤศจิกายน 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. คุณณัฐมน

คุณณัฐมน สมาชิกใหม่

3 พฤศจิกายน 2016
    ที่ดูมาดูอยู่ กับหมอนัสค่ะ อยู่มีนบุรี แนะนำสำหรับที่อยากดูเน้น
    คำถาม-คำตอบนะค่ะ ตรงมา
    หมอนัสทำพิธีขายที่ สำเร๊จ สาเหตุประทับใจ
    ส่วนเพื่อนถูกหวย ตรงมากค่ะ
    ค่าครูดู แพงพอสมควร บอกเป็นแนวทางค่ะ
    E-mail : jatuntip@hotmail.com ( ลองเช๊คคิวก่อนนะค่ะ )
    เบอร์: 0961363279

2. mam_2012

mam_2012 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณณัฐมน ดิฉันได้โทรไปตามเบอร์ที่แจ้ง แต่มีเสียงตอบว่าไม่สามารถติดต่อเลขหมายปลายทางได้ ตลอดเลย ทำไงดี มีเรื่องต้องการคุยกับหมอนัส ด่วน จะติดต่อได้ทางไหนอีกบ้างคะ ดิฉันเมลล์ไปก็ไม่ตอบ

3. mam_2012

mam_2012 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณณัฐมน คะ ดิแันติดต่อหมอนัส ตามเบอร์และอีเมลล์ที่คุณแจ้งไว้ไม่ได้เลย อยากจะไปหาหมอนัสที่บ้านรบกวนคุณณัฐมนช่วยบอกสถานที่ให้จะได้มั๊ยคะ ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้