ดูดวงแม่น ชีวิตเปลี่ยนใน 7 วัน กับ อ.กฤชประพันธุ์ การันตรี 083-7663-882

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย kichprapan1, 31 สิงหาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kichprapan1

kichprapan1 Active Member

24 พฤศจิกายน 2011
    ดูดวงแม่น กับ อ.กฤชประพันธุ์ การันตรี ที่กำลังดังๆๆ ตอนนี้ และที่แม่นที่สุดในยุกต์นี้

ชีวิตเปลี่ยนภายใน 7 วัน โทรศัพท์ 0837-663-882/ 061-9312-117

กับท่านอาจารย์กฤชประพันธุ์ การันตรี

กูรูเรื่องดวงชะตา ที่มาแรงที่สุดแห่งปีนี้

สำหรับท่านที่ต้องการตรวจดวงชะตาโดยญาณแห่งการหยั่งรู้ วาสนา อำนาจบารมี เหตุการณ์ ที่จะเกิดขึ้น เคราะห์ภัยภิบัติ ที่จะเกิดขึ้น ศัตรูที่เห็นตัวและที่ไม่เห็นตัว การติดสินบน เทพประจำตัว

หยั่งรู้เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ทั้งข่าวดีและลาภลอย สามารถเร่งลาภหรือข่าวดี เงินก้อนโตได้ มากกกว่าพื้นดวงคุณ และเหตุการที่จะเกิดขึ้นภายในบ้าน สามารถที่จะหยังรู้เหตุการณ์ ได้อย่างแม่นยำและชัดเจน และสามารถแก้ได้อย่างถูกต้อง และดีที่สุด
    กับการพยากรณ์ ที่แม่น ตรง และชัดเจน

ดู ธุรกิจ การงาน การเงิน ดูเรื่องการค้าขาย ดูจิตวิญญาณ ดูเจ้าที่ ดูเทพเทวดา ดูสิ่งศักดิ์สิทธ์ ดูเจ้ากรรมนายเวร ดูเรื่องเงินเรื่องทอง ดูเรื่องความรัก ดูเรื่องกรรม แก้อาถรรพ์ต่างๆ ดูเรื่องคู่ครอง ตัดวิบากกรรม เสริมบารมี ดูทุกเรื่องที่อยากรู้ ทุกคำถามมีคำตอบ ทุกปัญหามีทางแก้ไขที่นี่ที่เดียว กับท่านอาจารย์ กฤชประพันธุ์ การันตรี

สามารถเข้าพบท่านอาจารย์ กฤชประพันธุ์ การันตรี
    หรือต้องการตรวจดวงชะตาทางโทรศัพท์
    ได้ที่หมายเลย 0837-663-882 061- 931 -2117
    ได้ทุก วันจันทร์ – ศุกร์ ตั้งแต่เวลา 08.00 – 23.00 น
    วันเสาร์ - อาทิตย์ ตั้งแต่เวลา 08.00 – 23.00 น

โอนเงินบูชาครูบาอาจารย์ ท่านละ 300 บาท ต่อ 1 ดวงชะตา
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาตลาดเซฟวัน
    เลขบัญชี 749-015635-8
    ชื่อบัญชี นายกฤชประพันธุ์ เลิศพิชญะวรกุล

ทุกท่านที่เคยตรวจดวงชะตาแล้วจะรู้ว่าแม่นยำ ชัดเจน ขนาดไหน ท่านที่ยังไม่ได้เข้าพบ อาจารย์ ขอเชิญ จองคิวด่วน

และสามารถ ติดตาม ได้ทาง facebook อาจารย์กฤชประพันธุ์ เลิศพิชญะวรกุล แอดเป็นเพื่อนได้เลย

หรือทาง รายการเปิดพลังชีวิต พลิกดวงชะตา fm 99.50 mhz. เวลา 10.00-12.00 น.

แล้วท่านจะประสบความสำเร็จ อย่างแน่นอน ขอการันตรี

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2016
  2. nonlawat

nonlawat Active Member

สวัสดีค่ะ อาจารย์กฤชค่ะ

ยินดีนะค่ะที่ได้รู้จักอาจารย์ค่ะ ดีใจมากเลยที่อาจารย์กฤชดูดวงไห้ค่ะ รู้สึกว่าคุยกับอาจารย์แล้ว สบายใจมากเลยค่ะ อาจารย์เก่งมากเลยค่ะ อาจารย์ทักมาเลยคำแรก โดนหลอกมาไช่ใหม่ หนูรู้สึกว่าแม่นมากเลยค่ะ เลยมาขอบคุณอาจารย์ค่ะ เพราะว่าแม่นมากค่ะ เดี่ยวจะนำหลักคำสอนของอาจารย์ ไปทำนะค่ะ

โมทนาบุญด้วยนะค่ะ

3. nonlawat

ขอบพระคุณมากนะค่ะ ท่านอาจารย์ กฤชประพันธุ์ ดิฉัน ได้ตรวจดวงชะตากับ อาจารย์ แม่นมากเลยค่ะ ค่าครู 300 บาท แต่ แม่นมาก ไม่เสียดายเลยค่ะ และดูดวงกับอาจารย์ เป็นกันเองมาก คุยได้นาน เกือบ 3 ชม

อยากแนะนำคนที่มองหา อยากดูดวง ลองปรึกษา อาจารย์นะค่ะ ดิฉั้นปรึกษาแล้วจากประสบการณ์ แม่นจริงค่ะ ลองปรึกษานะ แนะนำค่ะ

4. nonlawat

ขอบพระคุณนะค่ะอาจารย์

ที่แนะนำสิ่งดีๆ ไห้สำหรับดิฉั้น จะนำสิ่งที่อาจารย์แนะนำไปปฏิบัตินะค่ะ เดี่ยวจะแนะนำญาติดิฉั้น ปรึกษาอาจารย์นะค่ะ เพราะดิฉั้นดูแล้วอาจารย์แม่นมากเลยค่ะ เดี่ยวยังไงจะโทรไปหาอาจารย์อีกครั้งนะค่ะ แม่นๆมาก ขอบพระคุณมากค่ะ

5. nonlawat

อาจารย์ค่ะ ที่อาจารย์เตื่อนนะค่ะ ว่าที่จะมีอุบัติเหตุเกิดกับคนในครอบครัวนะค่ะ ที่แรกก็ไม่ได้คิดอ่ะไรนะค่ะ แต่ ยิ่งกว่าตาเห้นเลยค่ะ ดูดวงได้ไม่ถึงชั่วโมง เกิดเลยค่ะ คุณแม่ดิฉันถูกรถชนค่ะ ตอนนี้อยู่โรงพยาบาลค่ะ แม่นและตรงมากๆๆ ขนาดอาจารย์บอกว่าไม่เกินเจ้ดวันจะเกิดนี่แค่วันเดี๋ยวเองค่ะ เกิดเลย ส่วนที่อาจารย์ไห้แก้นะค่ะหนูกำลังจะไปทำนะค่ะ ถ้ายังไงเดี๋ยวหนูขอ โทรกาอาจาย์นะค่ะ เบอร์เดิมนะค่ะ

ขอบคุณอาจารย์มากๆค่ะ

6. nonlawat

อาจารย์ค่ะ สวัสดีค่ะ เรย์นะค่ะที่อยู่ นิวยอคร์

ได้ดูดวงกับอาจารย์แล้วดีใจมากค่ะ สบายใจมากค่ะ และสิ่งที่สำคัญแม่นมาก ขนาดดูข้ามทวีป ยังแม่นขนาดนี้ ถ้าดูตัวเป็นๆๆคงแม่นมากเลยซิค่ะ รู้หมดเลย ยังกับตาเห็น ถ้าเรย์ เล่าเรื่องเรย์ไห้อาจารย์ฟังก่อนพยากรณ์ดวง ก็ว่าไป นี่ไมได้เล่าอะไรเลยค่ะ ไม่ได้รู้จักกันด้วยค่ะ ยังรู้หมดเลย แม้กระทั่งแม่พ่อ น้องก้ยังรู้หมดเลย สรัทธามากค่ะ รุ็แม้กระทั้งเรย์ไปทำแท้งมา เป็นผู้ชายสองคน แม่นมาก อุบัติเหตูที่ว่าเกิดขึ้นภายในเจ็ดวัน ก็เกือบโดนค่ะ ดีนะค่ะ อาจารย์ไห้แก้ไขก่อนค่ะ ไม่งั้นแย่เลย เฉียดตายมาได้ค่ะ ขอบพระคุณอาจารย์มากค่ะ ที่โปรดเมตรา แล้วเรื่องขายที่ ทำตามอาจารย์ ก็ขายได้แล้วนะค่ะ ยังไงหนูติดต่อกลับไปค่ะ

7. nonlawat

อยากบอกว่าแม่นเวอร์ค่ะ ที่บ้านหนูดูกันหมดแล้วค่ะ สัทธามาก ขอบอกและขอแนะนำ ไม่ผิดหวังแน่นอน อยากบอกต่อค่ะ

8. nonlawat

ขอแนะนำค่ะ

หนู ไม่เคยดูดวงที่ไหนแม่นเท่าที่นี้เลยค่ะ ขนาดไม่เคยเห็นหน้า ไม่มีวันเดือนปี เพียงได้ยินเสียงเท่านั้นเอง แม่นมากๆๆ รู้หมดเลยว่าหนูไปทำอะไรมา เขิลมากๆๆ ที่แรกว่าจะดูเฉยๆๆ ขนาดยังไม่ได้โอนเงินไห้ด้วย ท่ายยังเมตราดูไห้ พอดูเสร็จ รีบโอนเลยรู้สึกว่ามันโดนมากๆๆ ม่ายยยังบอกวิธีแก่อีกด้วย ควรทำยังไง ถึงจะดี ท่านดีมากเลย ลองนะคะ อยากไห้คนที่ มีปัญหาปรึกษาได้นะค่ะ ขอบอกว่าไม่ผิดหวัง แม่นจิงๆๆ เพราะหนูดูแล้วดีเลยอยากบอกต่อค่ะ ลองโทรไปนะค่ะ ท่านดูไห้เสมอค่ะ
    ชื่ออาจารย์ กฤช 0837663882 ท่านใจดีมาก

มณัญญา แสนศิริ

9. nonlawat

ขอแนะนำค่ะ

หนู ไม่เคยดูดวงที่ไหนแม่นเท่าที่นี้เลยค่ะ ขนาดไม่เคยเห็นหน้า ไม่มีวันเดือนปี เพียงได้ยินเสียงเท่านั้นเอง แม่นมากๆๆ รู้หมดเลยว่าหนูไปทำอะไรมา เขิลมากๆๆ ที่แรกว่าจะดูเฉยๆๆ ขนาดยังไม่ได้โอนเงินไห้ด้วย ท่ายยังเมตราดูไห้ พอดูเสร็จ รีบโอนเลยรู้สึกว่ามันโดนมากๆๆ ม่ายยยังบอกวิธีแก่อีกด้วย ควรทำยังไง ถึงจะดี ท่านดีมากเลย ลองนะคะ อยากไห้คนที่ มีปัญหาปรึกษาได้นะค่ะ ขอบอกว่าไม่ผิดหวัง แม่นจิงๆๆ เพราะหนูดูแล้วดีเลยอยากบอกต่อค่ะ ลองโทรไปนะค่ะ ท่านดูไห้เสมอค่ะ
    ชื่ออาจารย์ กฤช 0837663882 ท่านใจดีมาก

มณัญญา แสนศิริ

10. kichprapan1

ท่านได้สนใจดุดดวง ทิ้งชื่อ วดป อายุ ไว้นะคัฟ

11. kichprapan1

หรือ อยากดูดวง ส่วนตัว จองคิว 0837663882 บูชาครู 300 บาท

12. kichprapan1

จองคิวมานะ ตอนนี้ อ. ว่างแล้ว 0837663882

13. kichprapan1

14. kichprapan1

สนใจดูดวง ทิ่ง วด ป ไว้นะ เดียวยจะมาดุดวงไห้คัฟ

15. แก้วรำไพ

แก้วรำไพ สมาชิก

รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ

16. sasin_wp

sasin_wp สมาชิก

24 พฤศจิกายน 2013
    ชื่อ ศศิน ประภาวัต เกิดวันที่ 23 ต.ค.2508 เวลา 02.00 น.ปีมะเส็งคะ เรื่องการเงินกับความรักคะ ขอบคุณคะ

17. patarmy

patarmy สมาชิกใหม่

พัฒนะ วิพัฒน์ครุฑ เกิดอาทิตย์18มีนาคม2533 ปีนี้จะคืนดีกับแฟนมั้ยครับ

18. Denap

Denap สมาชิกใหม่

อภิศักดิ์ ชวนอุบล เกิด 2 ธันวาคม 2525 เวลา 13.31 อยากทราบเรื่องการเงินเมื่อไรจะดีขึ้นครับ

19. kichprapan1

กำลังจะมาตอบ สำหรับท่านที่ทิ้งข้อมุลไว้

20. kichprapan1

รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ

ตอบ ดวงคุณข้อนข้างละเอียด รอบคอบ บางเวลาจู้จี้ จุ๊กจิง เป็นคนชอบพูดชอบสอน มีระเบียบ ดวงมีรางสังหรณ์ ดวงมีเทวดาคุ้มครอบ มีองค์ญาณใน พยายามหมั่นสวดมนต์สมาธิ สร้างบุญมากๆๆ ชีวิตจะดีขึ้น

ดวงปีนี้ ไม่ดีมาก สะดุดการเงิน ธุรกิจ มีเลือดตกยางออก ดวงต้องตกต่ำ ในปีนี้ ปัญหาการเงิน สัญญา การเจรจา มีความยุ่ง มาเยือนคุณ

ปรึกษา อย่างล่ะเอียด ติดต่อ อาจารย์โดยตรงคับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้