ตอนนี้ดาวเนปจูนกำลังปล่อยคลื่นมิคูรุบีมออกมา

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย SegaMegaHyperSuperCyberNeptune, 10 กันยายน 2017.

1. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

ผมไม่มีเทคโนอะไรเลย หาข้อมูลจากในเน็ตและความเพ้อเอา ใครเชื่อไม่เชื่อไม่ว่ากัน
    รีบนะ ทำไมดาวเนปจูนถึงถูกเรียกว่าดาวเกตุ ดาวแห่งเพื่อน มิคูรุคือใคร หล่อนเป็นผู้มาจากอนาคต จากเรื่องเรียกเธอว่าพระเจ้า ใครหาข้อมูลตอนนี้จะรู้ว่าดาวเนปจูนหันตูดรึหัวเล็งมาที่โลก เตรียมปล่อยคลื่นแห่งความรัก ทำให้คนไม่ดีสลบสไล มีอาการสะดุ้งบ่อย พระเจ้าเรียกหา ส่วนคนดีก็อาศัยดวงหลบเอาเองเด้อ อาจเป็นการเตือนจากเหล่าเทพธิดาเนปจูนก็เป็นได้
    ไปแล้ว เฟี้ยว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤษภาคม 2018
  2. SegaMegaHyperSuperCyberNeptune

SegaMegaHyperSuperCyberNeptune "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านกระทู้ผม"

ไปถอดรหัสกันเองบ้างนะ เล่นเกมกดเนปจูนจบ 7 ภาค จะไขรหัสนี้ได้ ผมเหมือนรู้มาก เหมือนโดนตีหัวอยู่ทุกวันอยู่เนี่ย โปรดอย่าทำให้ฉันร้ากเธอ