ตอบปัญหาทางโหราศาสตร์ สำหรับ ๒ คำถาม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โยโย่, 9 ธันวาคม 2004.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

siwakit

สวัสดีค่ะ ขอดูด้วยคนด้วยนะครับ

เกิดวันพฤหัสบดีที่ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2524 ปีระกา เวลา 10.08 น. เกิดที่สงขลาอยากทราบว่า

1. การงาน ตอนนี้การเรียนการสอบ มีอุปสรรคช่วงวันที่ 1-31 ธันวาคม 2548 ไหมครั้ง สอบผ่านหรือเปล่า
    2. คู่ครอง ตอนนี้เจอเนื้อคู่หรือยังครับ อยากทราบว่าเจอตอนไหน ขอบคุณมากครับ

จะมีเหตุการณ์ที่คาดไม่ถึง อย่าประมาท การมาสาย การลืม เอกสาร การนัดหมาย ต้องรอบคอบครับ เซอร์ไพรส์จะเกิดตลอด
    (ทำอะไรต้องถูกต้อง ถ้าทำไม่ดีเรื่องจะแดง ถ้าทำดีจะมีคนเห็นเองครับ)

ถือว่าคนใกล้ตัวของคุณตอนนี้ อยุ่ในฐานะที่คบกันได้ เพียงแต่รูปการณ์ต้องคบกับเป็นเพื่อนสนิทไปก่อน แล้วค่อยๆดูๆกันไปครับ

2. โยโย่

aw_vanichart

วันที่ 3 ตุลาคม 2499 เวลา 05.25 น.(วันรุ่งขึ้นเป็นวันพุธ) ปีวอก ที่จังหวัดกาฬสินธุ์ ขอเรียนถามดังนี้ครับ
    1.งานปัจจุบันจะมีเกณฑ์เปลี่ยนงานหรือไม่อย่างไรคัรบ
    2.ภรรยาจะได้งานทำช้าเร็วอย่างไรครับ
    ขอบพระคุณครับ

เกณฑ์การย้ายงานของคุณนะมีนะครับ อยู่ในช่วงต้นปีใหม่พอดี แต่จะเป็นการย้ายแบบไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ องค์กรมีเกณฑ์ออกหลายคน ปัญหาต่างๆสะสมมานานครับ ตอนนี้ ระวังเรื่องการนินทาหรือคำพูด เอกสาร ไว้ให้ดีครับจะผิดพลาดได้ง่าย เจองานกองโต เอกสาร กองใหญ่ ภาระเยอะครับ
    ส่วนภรรยา ไม่ต้องรับครับ มีเกณฑ์ได้งานช่วงเดือนกุมภาพันธ์ทำไปก่อนครับ

3. โยโย่

aw_vanichart

วันที่ 3 ตุลาคม 2499 เวลา 05.25 น.(วันรุ่งขึ้นเป็นวันพุธ) ปีวอก ที่จังหวัดกาฬสินธุ์ ขอเรียนถามดังนี้ครับ
    1.งานปัจจุบันจะมีเกณฑ์เปลี่ยนงานหรือไม่อย่างไรคัรบ
    2.ภรรยาจะได้งานทำช้าเร็วอย่างไรครับ
    ขอบพระคุณครับ

เกณฑ์การย้ายงานของคุณนะมีนะครับ อยู่ในช่วงต้นปีใหม่พอดี แต่จะเป็นการย้ายแบบไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ องค์กรมีเกณฑ์ออกหลายคน ปัญหาต่างๆสะสมมานานครับ ตอนนี้ ระวังเรื่องการนินทาหรือคำพูด เอกสาร ไว้ให้ดีครับจะผิดพลาดได้ง่าย เจองานกองโต เอกสาร กองใหญ่ ภาระเยอะครับ
    ส่วนภรรยา ไม่ต้องรีบครับ มีเกณฑ์ได้งานช่วงเดือนกุมภาพันธ์ทำไปก่อนครับ

4. โยโย่

i_amtip

รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยคะ
    เพศหญิงเกิดวันพฤหัสบดีที่ 22 พฤศจิกายน 2516 ปีฉลู อายุ 32 ปี
    เวลา 7.00 น.
    1. งานที่ทำอยู่ดีหรือไม่
    2. ดวงนี้มีเนื้อคู่หรือไม่ และในอนาคตจะสามารถมีครอบครัวที่มีความสุขหรือไม่

งานที่ทำอยุ่ ผมบอกไม่ได้ครับ ว่าดีหรือไม่ ต้องถามใจคุณว่าชอบหรือไม่ เพราะตนเองตัวเองทำเอง
    ขึ้นอยู่กับตัวคนทำมากกว่าครับ บอกได้นิดหน่อยคุณ ไม่พอใจกับเรื่องรายได้การเงิน
    ดวงเรื่องความรักผิดหวังมาก่อนเจอคู่ช้า ดาวแห่งความรักเสีย ทำให้เรื่องความรักไม่ได้ดั่งใจ
    แต่มีเกณฑ์เจอคู่ เมื่อปี 50

5. โยโย่

@^น้ำใส^@

รบกวนดูดวงหน่อยค่ะ

เพื่อนของหนุฝากดูค่ะ เกิดวัน ศุกร์ที่ 26 เมษา 2528 ปีฉลู เพศ ญ เวลา 21.39 น. จ. เพชรบุรี
    อยากถามว่า
    1.คนที่ดูๆอยู่ตอนนี้ ใช่รึยัง เค้าเกิดวันที่ 16 เมษา 2526 ชาย ถ้ายังไม่ใช่อีกนานป่าวคะ ถึงจะเจอตัวจริง
    2.ความรู้สึกของ คนข้อหนึ่ง ที่มีต่อเรา ประมาณใหนคะ ช่วยตอบให้ละเอียดด้วยนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ

คำถามแบบนี้ ขอผ่านครับ เพราะผิดจรรยาบรรณ ถามเรื่องความรักว่าใช่ไม๊ ตัวจริงหรือปล่าว
    ลูกคนไหน ดีกว่ากัน คนไหน ดีมากกว่า
    จะทำให้เกิดความระแวงและร้าวฉานครับ ผ่านครับ

6. โยโย่

paintkiller

ผม เกิดวันที่ 27 มีนาคม 2518 วันพฤหัส เวลา 08.47 น. ขึ้น 15 ค่ำเดือน 5 ปีขาล เกิดที่โรงพยาบาลมหาราชเชียงใหม่

1.ผมทำงานเสริมอะไรที่ดวงผมสามารถทำแล้วรุ่งครับอยากมีเงินเก็บเงินทำบุญและอีกหลายอย่าง นอกจากงานปัจจุบันที่เป็นพนักงาน

2.ผมจะมีดวงในการเสี่ยงโชคลาภมั้ยครับ สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยออนไลน์(ที่ไม่ใช่การพนัน)

ตัวคุณถือว่าอึดมากเลยครับ เพราะรับภาระบทหนักได้งานภาระมากจาก ทางด้านเพื่อนร่วมงานและ
    หัวหน้า ถือว่ายังไม่ผ่านวันเกิดในเดือนมีนาคม ผมแนะนำให้นั่งกรรมฐาน และแผ่เมตตา
    จะดีกว่าครับ ส่วนเรื่องการเงินนั้น ดวงคุณเก็บเงินไม่ค่อยอยุ่เลยครับ จุดตรงนี้เปลี่ยนเป็นสินทรัพย์อย่างอื่น จะดีกว่า แต่ช่วงหลังจะมีเกณฑ์ได้รับโชคจากการเสี่ยงเหมือนกัน แต่ เหมือนทุกอย่างจักต้องสร้างสะพานบุญต่อไปครับ ทำบุญสะสมเพียงวันละเล็กน้อย ไม่ต้องด้วยเงินมากหรือทุนมากครับ
    ตอนนี้ ดวงยังไม่เด่นมากทำด้วยใจ ดวงนี้เป็นนายหน้าหรือค้าขาย เกี่ยวกับพวกของหนัก
    ชิ้นส่วน อะไหล่ หรือ อุปกรณ์ อุตสาหกรรม หรือเป็นนักวิชาการก็ได้ครับ

7. waying44

waying44 สมาชิกใหม่

20 กันยายน 2005
    รบกวนขัดกฎสวรรค์เล็กน้อย

ดิฉันเกิดวันพุธที่ 4 เมษายน พ.ศ.2527 ปีชวด เวลา 14.14 เกิดที่ จังหวัดเชียงรายค่ะ

1. พอดีใกล้จะจบมหาวิทยาลัยแล้ว (ภายใน มกราคม 49) อยากทราบว่า การงาน ควรจะทำด้านไหน ถึงจะเหมาะสมกับดวงชะตา เพราะคาดว่าจะหางานทำที่กรุงเทพเลย

2. จะสามารถเลี้ยงดูพ่อแม่ได้อย่างสบายหรือไม่

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

8. i_amtip

i_amtip สมาชิก

รบกวนตรวจดวงชะตาให้ด้วยคะ
    วันพฤหัสบดีที่ 3 สิงหาคม 2515 เวลา 09.00 น.ปีชวด อายุ 33 ปี
    1. เนื้อคู่เป็นคนลักษณะอย่างไร
    2. ดวงจะรายหรือไม่

9. com16

com16 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ ดิฉันเกิดวันที่ 10 สิงหาคม 2525 เวลา 16.15 ที่กรุงเทพฯ ขอถามดังนี้ค่ะ

1. เคยมีแฟนเป็นคนต่างชาติ เลิกกันไปได้สองปี แต่ยังติดต่อกันอยู่ หลังจากนั้นก็มีแฟนเป็นคนไทยเจอที่ต่างประเทศ ซึ่งเลิกกันไปได้ครึ่งปีแล้วค่ะ อยากทราบว่าจะเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่และเป็นคนไทยหรือต่างชาติคะ ?
    2. ตอนนี้พึ่งเรียนจบปริญญาตรีที่อังกฤษ และวางแผนจะเรียนต่อปริญญาโทในเดือนตุลาคม 2549 ที่อังกฤษเช่นเดิม จะสำเร็จดีภายในเวลา 1 ปีมั๊ยคะ ?

ขอบคุณมากค่ะ

10. panu_832

panu_832 เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2005
    เกิดวันที่ 8 มีนาคม 2526 เวลาตี 3.00 เกิดที่ลพบุรีครับ
    ถามเรื่อง 1. การเงินผมจะเป็นไงบ้างครับจะรวยไหม
    2. การงานของผมดีไหมครับ

11. panu_832

panu_832 เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2005
    เกิดวันที่ 3 พศจิกายน 2525 เกิดที่กรุงเทพ
    1.เรื่องงาน
    2.เรื่องความรัก

12. โยโย่

Royalbee (ผึ้งหลวง เวบพยากรณ์ดอทคอม)

เนื่องจากปัจจุบันมีเพื่อนๆใจบุญและสมาชิกมีงานบุญจำนวนมาก ในเวบพลังจิต กระผมจึงเปิดรับพยากรณ์ดวงชะตาของทุกๆท่าน และจะตอบมากกว่า ๕ คำถามที่ทุกๆท่านอยากรู้พร้อมคำแนะนำ
    ทุกท่านที่มาดูดวงแล้ว ขอเชิญบริจาคเงินหรือทุนทรัพย์เล็กๆน้อย ไปยัง ลิงค์ต่างๆ ที่ให้ท่านสามารถเลือกทำบุญได้ และตามลิงค์ใหม่ๆที่เพื่อนๆในเวบจะตั้งขึ้นมา เพื่ออานิสงฆ์ร่วมทำบุญและดูดวงไปด้วยครับ
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=2226
    http://www.palungjit.org/board/annou...t.php?f=7&a=16
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=20817

ซึ่งมีหลายลิงค์ให้เลือกทำบุญครับ
    ท่านใดสนใจรับพยากรณ์ดวงชะตาพร้อมทำบุญเชิญครับ

ส่วนกระทู้ดูฟรี สองคำถาม ขอ งดไว้ชั่วคราวก่อนครับ

13. โยโย่

Royalbee (ผึ้งหลวง เวบพยากรณ์ดอทคอม)

เนื่องจากปัจจุบันมีเพื่อนๆใจบุญและสมาชิกมีงานบุญจำนวนมาก ในเวบพลังจิต กระผมจึงเปิดรับพยากรณ์ดวงชะตาของทุกๆท่าน และจะตอบมากกว่า ๕ คำถามที่ทุกๆท่านอยากรู้พร้อมคำแนะนำ
    ทุกท่านที่มาดูดวงแล้ว ขอเชิญบริจาคเงินหรือทุนทรัพย์เล็กๆน้อย ไปยัง ลิงค์ต่างๆ ที่ให้ท่านสามารถเลือกทำบุญได้ และตามลิงค์ใหม่ๆที่เพื่อนๆในเวบจะตั้งขึ้นมา เพื่ออานิสงฆ์ร่วมทำบุญและดูดวงไปด้วยครับ
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=2226
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=18777
    http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=20817

ซึ่งมีหลายลิงค์ให้เลือกทำบุญครับ
    ท่านใดสนใจรับพยากรณ์ดวงชะตาพร้อมทำบุญเชิญครับ

ส่วนกระทู้ดูฟรี สองคำถาม ขอ งดไว้ชั่วคราวก่อนครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้