ท่านผู้รู้ท่านใดสอนมโนมยิทธิที่อยุธยาได้มั่งครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์อภิญญา' ตั้งกระทู้โดย กตัญญู, 13 กรกฎาคม 2012.

1. กตัญญู

กตัญญู Active Member

25 กุมภาพันธ์ 2007
    ผมอยู่ในตัวเมืองอยุธยา อยากจะเรียนมโนมยิทธิเพื่อไปกราบหลวงพ่อ

ฤาษีและกราบหลวงพ่อปานครับ ชีวิตผมได้พบความสุขและปฎิบัติดีได้เพราะคำ

สอนของหลวงพ่อฤาษีครับ ขอบความกรุณาผู้รู้เมตตาสอนเพื่อสงเคราะห์เป็นธรรม

ทานด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

2. โมกขทรัพย์

โมกขทรัพย์ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อยู่อยุธยา ไปฝึกที่ศูนย์พุทธศรัทธา สิครับ ใกล้ดี ใ้ช้เวลาเดินทางประมาณ 45 นาทีก็ถึงแล้ว ลองดูนะครับ ผมอยู่อยุธยา ก็ไปฝึกที่นั่นเหมือนกันครับ ฝึกกับอ.ชนะครับ

3. อฐิษฐาน

อฐิษฐาน เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    ศูนย์พุทธศรัทธา เข้าไปดูรายละเอียดที่นี่นะค่ะ
    ศูนย์พุทธศรัทธา