ท่านใดทราบ คาถา พรหมสี่หน้า ของอาจารย์ประคอง รุ่นเจริญ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย kongf430, 11 เมษายน 2017.

1. kongf430

kongf430 สมาชิกใหม่

สวัสดีครับทุกท่าน
    ผมขอเรียนสอบถามท่านผู้รู้ครับ ผมอยากทราบ คาถา บูชา พระพรหมสี่หน้า อาจารย์ประคอง รุ่นเจริญ (ผมชอบถ่องคาถา)

ผมเคยถามไปตามเว็ป FB ที่เกี่ยวข้องกับอาจารย์ประคอง ไม่มีใครตอบ 'the way of hard sell'
    ผมอยากจะเรียนถามท่านที่ใกล้ชิด หรือ ผู้รู้ หรือ แนะนำว่าควรใช้คาถาใด

จักขอขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ

(อนึ่งภาพที่แนบมาเป็นเพียงภาพประกอบน่ะครับ ไม่ใช่ของผม ขออุนญาตนำมาใช้เพื่อใช้สมาชิกนึกภาพออกครับ)

:)

ไฟล์ที่แนบมา: