ท่านใดพอจะเมตตามอบเครื่องรางของขลังด้านเสน่ห์ให้ได้บ้างคะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย บ้องแบ้ว, 19 มกราคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. บ้องแบ้ว

บ้องแบ้ว นางฟ้าผู้น่ารัก

กระทู้เรื่องเด่น:
    105
    รบกวนส่งมาที่

นภษร เนียมโภคะ 191/39 ช.รุ่งเรือง6 ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110

ไม่อยากใช้คาถาเรียกคู่ เพราะกำลังสมาธิไม่ค่อยมีค่ะ

ขอความกรุณาท่านใดเมตตามอบให้ด้วยค่ะ เครื่องรางของขลังที่ช่วยให้สมหวังในความรัก ปัจจุบันศีล5บริสุทธิ์ค่ะ ชอบทำทานและสวดมนต์

ขอบพระคุณมากค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้