ท้าวเวสสุวรรณ สำนักไหนดีครับพิธีดีๆ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย berealise, 27 พฤศจิกายน 2016.

1. berealise

berealise สมาชิก

อยากได้ท้าวเวสสุวรรณดีๆสักองค์ครับ ที่พิธีดีๆ เห็นราคาของท่านเจ้าคุณศรีฯ สนธิ์ ไม่ไหวครับ ราคาโหดมาก
    อยากทราบว่ามีของพระอาจารย์ไหนอีกไหมที่มีพิธีดีๆ ราคาจับต้องได้ แล้วของท่านเจ้าคุณศรีฯ ประหยัด กับท่านเจ้าคุณศรีฯ วีระ ดีไหม ทำไมดูเงียบๆครับ

2. มันตรัย

มันตรัย เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงพ่อบุญมี วัดมารวิชัย, หลวงพ่อเมี้ยน วัดโพธิ์