เสียงธรรม ธรรมเทศนาโดยท่านโชดก ญาณสิทธิ ชุดที่ ๒ (๑๕ เรื่อง)

ในห้อง 'ธรรมเพื่อความหลุดพ้น' ตั้งกระทู้โดย Nick Swissarmy, 1 ธันวาคม 2009.

1. Nick Swissarmy

Nick Swissarmy Active Member

19 กรกฎาคม 2009
    ติดต่อขอรับไฟล์ธรรมะที่ Dekwatthai@hotmail.com
    (โปรดกรุณาระบุชื่อผู้เทศนาด้วยน่ะครับ)
    (มีทั้งหมวดพระภิกษุสงฆ์, หมวดบุคคลทั่วไปและรวมไปถึงหมวดพระอภิธรรม)

[​IMG][​IMG][​IMG]

มีประโยชน์มากสำหรับเป็นข้อมูลอ้างอิงและเปรียบเทียบกับการปฏิบัติธรรมจริงขอเชิญ Download ได้ไม่ต้องขออนุญาติน่ะครับ
    และขออนุโมทนากับผู้สนใจไฝ่ในธรรมทุกท่าน สาธุ สาธุ สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. nunmk

nunmk เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2006
    ขออนุโมทนาสาธุ บุญแห่งธรรมทานนี้ด้วยครับ สาธุ

3. supatorn

supatorn ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

14 กรกฎาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    169
    ขอบพระคุณอย่างยิ่งค่ะอนุโมทนาสาธุๆๆค่ะ:)

ทาน ศีล ภาวนา ภาวนา ภาวนา

4. Upāsikā Kae

Upāsikā Kae เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2012
    ขออนุโมทนาค่ะ ดาวน์โหลดไปถวายพระค่ะ ขอให้่บุญกุศลนี้จงสำเร็จแ่ก่ท่านด้วยเทอญ สาธุ

5. siamiam

siamiam สมาชิกใหม่

ขออนุโมทนาค่ะ ดาวน์โหลดไปใส่ iPod ค่ะ ขอบพระคุณอย่างยิ่งค่ะอนุโมทนาสาธุๆๆค่

6. หางอื่ง

หางอื่ง สมาชิกใหม่

29 สิงหาคม 2009
    ขออนุโมทนาสาธุ บุญแห่งธรรมทานนี้ด้วยครับ สาธุ<!-- google_ad_section_end -->