บทสวดมหาสันติงหลวงมีซีดีไม๊

ในห้อง 'ประสบการณ์ ผลของการสวด' ตั้งกระทู้โดย natmarchy, 20 ตุลาคม 2006.

1. natmarchy

natmarchy ย่านัท

ใครพอจะบอกได้ไหมว่า บทสวดมหาสันติงหลวง ซึ่งเราต้องการเป็นซีดีนั้นจะหาได้ที่ไหน เราอยากจะทำแจกแก่ญาติและผู้ที่สนใจและเข้าใจ และอยากให้ทุกคนพ้นจากภัยพิบัติไม่มากก็เบาบาง แต่คงจะไม่ได้มาก คงจะคนที่มีกรรมดีเท่านั้นที่จะได้สื่อถึงกันและได้รับเท่านั้น ตอนนี้มีแต่เป็นเทป ซึ่งเปิดไม่กี่ครั้งก็จะไปอยู่แล้ว ขอขอบคุณผู้กรุณาและอนุโมทนาบุญด้วยจ้า
    (verygood)

2. chanin

chanin เป็นที่รู้จักกันดี

มีซีดีครับ เอาเทปคุณไปแปลงเป็นซีดีก็ได้

3. Kamontida

Kamontida เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2007
    มีซีดีค่ะ ดิฉันซื้อที่วัดพิชยญาติการามค่ะ