[บันทึกสถิติดูดวงกับหมอดู]{แม่นและไม่แม่น}<เห็นผลและไม่เห็นผล>จากเรื่องจริง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย SUN MOON, 1 ธันวาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. SUN MOON

SUN MOON Active Member

28 พฤศจิกายน 2012
    ดิฉัน กฤษณาขออนุญาตถ่ายทอดประสบการณ์ชีวิต เพื่อเป็นวิทยาทานให้กับทุกท่านที่เข้ามาอ่านใน POST นี้เป็นแนวทางความคิดในการเลือกดูดวงกับหมอดู ขอเล่าง่ายๆว่าเพราะส่วนตัวเป็นคนชอบดูดวงมาก อยากค้นหาคำตอบให้กับชีวิต จะได้รู้ทิศทางที่ถูกต้องว่าควรเลือกเส้นทางไหน?...ที่ดีที่สุดงานนี้ต้องยอมรับว่าอายุปาเข้าไปตั้ง ๔๒ ปีแล้ว ยังไม่มั่นคงเสียทีคงเหมือนกับทุกท่านที่อยากรู้ ”อนาคต” เส้นทางที่เหมาะสมจะได้มุ่งทำสิ่งนั้นให้ได้ดีหรือเอาดีให้ได้ เพราะใครๆก็อยากประสบความสำเร็จการดำเนินชีวิตราบรื่น , อุปสรรคติดขัดน้อยที่สุด อะไรทำนองนี้ก็เลยหันมาดูดวงตนเองมากขึ้น โดยไปปรึกษาหมอดูต่างๆ ทั่วสารทิศ อาทิเช่น
    :z8​
    - หมอดูแนวจิตสัมผัส+ญาณทิพย์ เคยดูมากับ ๖ คน ทายอดีตที่ติดกรรมเก่ามา เหมือนกัน ๒ คน คือ “อาจารย์อ๋อง” กับ “อาจารย์ ป่าน” บอกเคล็ดลับการทำบุญ แก้กรรม บางอย่างในชีวิตดูดีขึ้น ; ส่วนอีก ๔ คน ดันทายไม่ตรงกันเลย อักษรย่อ อาจารย์ ฟ , ร , ม , ล ยังแถมต้องมีพิธีกรรมปัดรังควาน+สะเดาะเคราะห์ด้วยเสียค่าโง่ เป็นพันมาแล้วค่ะ

- หมอดูแนวสายวิชาการ ที่เรียนด้านโหราศาสตร์กลุ่มนี้ดูน่าเชื่อถือมีหลักการ เพราะเห็นมีการคำนวณจาก วัน-เดือน-ปีเกิด
    :cool:
    # คนแรก “หมอปลา” ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย คนนี้ใช้ได้ แม่นพอตัว พูดจาดี ถ้าให้คะแนน 8เต็ม10 คะแนน
    # คนที่สอง “อาจารย์ ขวัญ” ดูดวงด้วยโหราศาสตร์เลข ๗ ตัว ๙ ฐาน ความแม่นพอใช้ คุยนอกเรื่องเยอะโม้มากไปนิดหนึ่ง ถ้าให้คะแนน 6 เต็ม10คะแนน
    # คนที่สาม “อาจารย์หมู” ดูดวงด้วยลายมือ คนนี้ O.K ให้คำแนะนำดี ไม่ต้องพึ่งพิธีกรรม ดูไม่งมงายดีเป็นกันเอง ถ้าให้คะแนน 8 เต็ม10 คะแนนเพราะบางอย่างที่ทักก็เกิดขึ้น เห็นผลใช้ได้
    # กลุ่มที่ดูดวงผ่านไพ่ยิปซี มีหลายคนมาก ได้แก่คนที่สี่ “หมอบอย” แม่น 70% , คนที่ห้า “หมอเพ็ญ” ใช้ได้ให้ 70%, คนที่หก “อาจารย์ ส้ม” เรื่องแม่นให้แค่ 50/50 ; คนที่เจ็ด“หมอดาว” ไม่ค่อนแม่น กัดฟันให้ 4 เต็ม10 คะแนน ; คนที่แปด “อาจารย์ ก้อง” คำทำนายและการพยากรณ์ไม่เลว ระดับความแม่นให้80%

*** นี่เป็นประสบการณ์ดูดวงของฉัน ส่วนท่านใดมีเรื่องเล่ามาแชร์ประสบการณ์กันบ้างหรือจะแนะนำ “หมอดู” เก่งๆ แม่นๆคนไหนก็เชิญค่ะ จะได้เป็นประโยชน์ต่อท่านอื่นๆ ที่กำลังต้องการดูดวง เพื่อหาทางออกจะได้เห็นแสงสว่างเสียที ประเภท หน้าม้า ไม่เอานะค่ะขอร้อง
    :z16​
    ขอบคุณ WEB พื้นที่แห่งนี้
    K. กฤษณา

2. ออน

ออน สมาชิก

14 พฤษภาคม 2010
    แต่ละท่าน.. ดิฉันไม่รู้จักเลยสักคน แต่ก็อยากดูดวงสักครั้งเหมือนกัน อยากดูดวงกับคนที่รู้ชะตาคนอื่นๆ ได้จริง

3. Happy Way

Happy Way สมาชิก

นำเสนอ "หมอดู" โหราศาสตร์สายแปลกๆ คุณเคยลองดูหรือยัง?

๑) พ่อหมอไผ่ {ตอกไข่ ดูดวงผ่านกรรม บอกเคล็ดลับการแก้กรรม ตามแนววิถีพุทธ}

๒) แม่หมอแก้ว [ ส่องเทียนไข บอกชะตา แก้กรรมทำแท้ง]

๓)"อาจารย์ อู๋" สมการ โหราศาสตร์สายหมากรุกจีน สูตรคูณดูดวง คำนวณชีวิตคุณได้อย่างแม่นยำ

:z6​
    เมื่อดวงชะตาต้องกัน คุณจะตามหาท่านเหล่านี้เจอ

4. สมศรีเจ้า

สมศรีเจ้า สมาชิก

18 พฤษภาคม 2012
    ดิฉันก็เคยดูดวงกับ "อาจารย์หมู" และ "อาจารย์ อู๋" สมการ มาแล้วทั้ง ๒ คนค่ะ...ยอดเยี่ยม

5. สมศรีเจ้า

สมศรีเจ้า สมาชิก

ดิฉันก็เคยดูดวงกับ "อาจารย์หมู" และ "อาจารย์ อู๋" สมการ มาแล้วทั้ง ๒ คนค่ะ...ยอดเยี่ยม

6. My Best

My Best สมาชิก

10 พฤษภาคม 2012
    อยากได้เคล็ดลับ เสริมดวงแก้ปีชง มีใครแนะนำอาจารย์คนไหนดีค่ะ

7. Big Boom

Big Boom สมาชิก

ต้องขอขอบคุณ หมอดูปลา , อาจารย์ อู๋ สมการ , หมอก้อง ที่ช่วยให้คำแนะนำดีๆ ชี้ทางออกให้กับชีวิต ผ่านพ้นวิกฤต "ปีชง" ที่ผ่านมา ขอให้ทุกท่านเจริญๆนะค่ะ และเป็นเรื่องน่ายินดีและเห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้อย่างคุณกฤษณา ที่จะบอกต่อหมอดูเก่งๆ+แม่นๆ ให้เป็นประโยชน์กับท่านผู้อื่นต่อไป
    (deejai)

8. กล่องบุญ

กล่องบุญ Active Member

(^_^)...ขอบคุณจ๊ะ คุณกฤษณา ที่แนะนำอาจารย์ดีๆ ให้รู้จัก เพื่อเป็นทางเลือกให้สาธารณชนมากยิ่งขึ้น:z2

9. โคมส่องแสง

โคมส่องแสง สมาชิกใหม่

หาข้อมูลแบบนี้มานาน เสียดายไม่มีเบอร์โทรศัพท์ให้ด้วย

10. Happy Way

มีอาจารย์ท่านไหน? รับศิษย์บ้างไหม?
    chearrqsqu

11. SUN MOON

SUN MOON Active Member

Up Date...สดๆ ใหม่ ๆ

ขอบคุณเคล็ดลับการแก้ "ปีชง" และการดูดวงที่แม่นยำของอาจารย์ทั้งสอง

๑) อาจารย์แมว "ลูกเต๋าพยากรณ์"

๒) " อาจารย์ อู๋ สมการ " โหราศาสตร์สายหมากรุกจีน สูตรคูณดูดวง

งานนี้ WORK จริงๆ จากเจ้าของผู้ตั้งกระทู้นี้ (กฤษณา)
    ป.ล. เมื่อบุญสัมพันธ์ หาไม่ยากสำหรับเบอร์ติดต่อของอาจารย์ทั้ง 2 ท่านนี้​

12. Open Up

Open Up สมาชิก

แล้วมีหมอดูท่านใด รับดูดวง FREE บ้างไหม?​

13. Happy Way

#มีแนะนำเพิ่มอีกไหม? เช่นหมอดูศาสตร์แปลกๆ ที่อยู่ตามต่างจังหวัด#:z8

14. รัสมีราศี

รัสมีราศี สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ท่านใดเมตตา หมอดูใจบุญ ช่วยทำนายทายดวง มีบ้างไหม?​

15. ศิวบุตร

ศิวบุตร เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ปู่ครับ ผมดูดวงกับท่านแล้วแม่นนะ คิดเองว่าคงจะมีบุญสัมพันธ์แต่ว่าสมาชิกหลายท่านคงจะได้รับคำทำนายที่แม่นเหมือนกันนะครับ ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ผสมกับญาณปู่ฤาษีครับ

16. โคมส่องแสง

ถ้าอยู่ต่างประเทศจะมีหมอดูคนไหน? รับดูดวงทาง Mail บ้าง?

17. หนุ่มภูธร

หนุ่มภูธร สมาชิก

28 กรกฎาคม 2006
    แนะนำ คุณไผ่ ญาณพรหม ครับ ผมเพิ่งดูมาสดๆร้อนๆ ถามเรื่องการสอบ อาจารย์บอกว่าโอกาสสอบติด 99% ผมรอลุ้นทั้งคืน ผลออกมาสอบติดจริงๆครับ ส่งPMหาอาจารย์เลยครับ ค่าครูอาจารย์ไม่กำหนดแล้วแต่จะให้ครับ

http://palungjit.org/threads/ตรวจดว...มญาณ-ฮวงจุ้ย-โหวงเฮ้ง-โดย-ไผ่-ญาณพรหม.497707/

18. หลานเหลน

หลานเหลน สมาชิกใหม่

หมอดูที่นี่เขาเยอะจริงๆ

19. My Best

My Best สมาชิก

10 พฤษภาคม 2012
    อยากรู้จังว่าปีมะเมีย "ม้า" ปีไหนเขาเป็น "ปีชง" บ้างอ่ะ

20. โคมส่องแสง

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ หมอดูเก่งๆ+แม่นๆจ๊ะ อย่างน้อยชีวิตพอจะเห็นแสงรำไรมีทางออกกับเขาบ้าง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้