ผมต้องการบริจาคหนังสืออ่านเล่นของหลวงพ่อฤาษีลิงดำครับ

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย sumaetho, 11 ตุลาคม 2010.

1. sumaetho

sumaetho เป็นที่รู้จักกันดี

เนื่องจากผมได้เห็นทางเว็บพระรัตนตรัย.com ได้กำลังรวบรวมหนังสือของหลวงพ่อฤาษีลิงดำเพื่อเผยแำพร่ให้คนรุ่นหลังได้อ่านกันอย่างทั่วถึงบนเว็บไซส์
    ซึ่งในหมวดหนังสืออ่านเล่น

ทางเว็บได้แจ้งว่าขาดเล่มที่ขาดอยู่คือเล่ม
    เล่มที่ขาดอยู่คือ 3, 7, 12, 13, และ 19

ซึ่งตอนนี้หนังสือของหลวงพ่อฤาษีที่ผมมีคือ

หนังสืออ่านเล่น เล่ม 3, 12, 13, 15 ,16, 18 และ 19
    ซึ่งบางเล่มตรงกับเล่มที่ทางเว็บกำลังหาอยู่พอดี

หลวงพ่อตอบปัญหาธรรม เล่ม 4 และ เล่ม 6
    และหนังสืออารมณ์พระโสดาบัน (รูปหน้าปกเป็นรูปหลวงพ่อยืน ฉากหลังเป็นน้ำตก)

ต้องการจะบริจาคให้ทางเว็บไว้จัดพิมพ์เพื่อเป็นธรรมทานต่อไปครับ

ไม่ทราบว่าผมจะติดต่อได้ทางไหนบ้างครับ
    ขอบคุณครับ :VO

2. Tanunchapat

Tanunchapat เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา ในกุศลจิต ในด้าน ธรรมทาน ด้วยนะครับ

ตามข้อความ ที่บอกว่า ทางเว็บได้แจ้งว่า เล่มที่ขาดอยู่ คือเล่ม 3, 7, 12, 13, และ 19 นั้น เข้าใจว่า ขาดคนพิมพ์ นะครับ ... ลองสอบถาม ดูอีกที่ นะครับ

3. sumaetho

คือผมหาวิธีติดต่อกับทางเว็บพระรัตนตรัยไม่ได้น่ะครับ พี่ขุนจัน
    เลยมาโพสในนี้เผื่อจะมีคนรู้จักกับทีมงานเว็บพระรัตนตรัย เพื่อจะได้หาช่องทางติดต่อน่ะครับ ^^

4. Tanunchapat

Tanunchapat เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ ขอให้คุนเจริญในธรรมยิ่ง ๆขึ้นค่ะ

5. gatsby_ut

gatsby_ut เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009

สพฺพทานํ ธมฺมทานํ ชินาติ<O:p
    การให้ธรรม ย่อมชนะการให้ทั้งปวง<O:p

6. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

ตู้ ป.ณ. 29
    สวนใหญ่ นนทบุรี 11003

P.O.BOX 29
    Suanyai Nonthaburi
    Thailand 11003

7. sumaetho

ตอนนี้ทางเว็บทีมงานเว็บวัดท่าซุงได้ติดต่อมาแล้วครับ
    โดยให้ผมจัดส่งไปให้ในรูปแบบของ word file ครับผม ^^

ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ