ผีมีจริง ผมเชื่อ ลองมาอ่านดู

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย ไอ้ใบ้, 12 พฤษภาคม 2005.

1. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

โห... คุณตั้มศักดิ์ที่รักขา... คุณเต๋ายุอย่างไรก้อไม่ขึ้นจ้า ?...อิอิ ....Death Forever!!!

Juk..Gru...Juk..Gru...555...Too Sad!!!

2. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ยายพูดอย่างนี้ได้ไง!!!ผมสู้ตายทุกสถานการณ์ครับ เออลืมบอกไป ผมเป็น ประธานชมรม นกเขาไม่ขัน ตอนแรกที่คิดตั้งชมรมเพราะ เพื่อนในวงการ เค้าบ่นเรื่องเมียๆ กันอ่ะครับ ว่าถูกเมียด่าไม่ได้ดั่งใจ ไม่ทันใจ ไม่เร้าใจ ล่มปากเหว ตายน้ำตื้น เหม็นกลิ่นตัว สารพัด.... บ่นกันหนักเข้า ผมบอกเอางี้ เรามาตั้ง ชมรมนกเขาไม่ขัน ดีกว่า มีอะไรจะได้แนะนำกัน ในสิ่งที่ถูกต้อง (ยา/การออกกำลังกาย/อาหาร/การบำบัด อ่ะครับ ) ก็ดี ก็จัดตั้งขึ้นมา ประธาน 1000 บาท รองประธาน 700 บาท กรรมการ 500 บาท (เหมือนผ้าป่า) เงินได้มาว่างๆ ก็กินกันสบายๆ ตามประสา หนุ่มเหลือน้อยกันทั้งนั้นครับ (เออ ยังเปิดรับสมัครสมาชิกนะครับ ซิป / ปู่นาย /คุณอำ / ชัย หรือสมาชิกท่านอื่นๆ ใครสนใจบอกได้นะครับ

3. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

เมียระดับเทพีงามดั่งนางฟ้ายังไม่ขัน (เจงๆ..ง่ะ!!!? ตอแหล?... สงสัยชอบซกม๊กๆ อย่างยายง่ะ อิอิ... จ๊ากส์... ผีหลอกกลางวันจ้า...

4. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    หวั่นๆ ยังไม่อยากเข้าชมรมนี้คับ ฮิฮิ

5. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    ผมก็คิดว่าผีมีจริงครับ