ฝันถึงพญานาคอีกแล้วค่ะ ช่วยทำนายให้หน่อยนะคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย candyzanaja, 25 กรกฎาคม 2013.

1. candyzanaja

candyzanaja สมาชิกใหม่

คือหนู ฝันว่า ได้ไปวัดแห่งหนึ่ง ไปกับเด็กซึ่งไม่รู้ว่าเป็นใครแต่เป็นเด็กผู้หญิง เห็นรูปปั้นพญานาค ขนาดใหญ่ และมีคนกราบไหว้ เราจึงไปกราบไหว้รูปปั้นพญานาคมั่ง
    และฝันครั้งนี้เป็นฝัันตอนเช้าอ่ะค่ะ ซึ่งมันแปลกตรงที่ ช่วงนี้หนูไม่ได้คิดถึงเรื่องพญานาคเลยนะคะ

ช่วยทำนายให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ