ฝันว่าดึงกระดูกออกจากปาก และ ฝันว่ามีคนจะฆ่าตัวตาย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย alexey, 29 ธันวาคม 2015.

1. alexey

alexey สมาชิก

23 กรกฎาคม 2013
    ฝันว่าดึงกระดูกออกจากปากครับ แล้วก็ฝันต่อว่ามีคนจะฆ่าตัวตาย
    เราอยู่นอกห้องก็รีบตามเขาเข้าไป ปรากฏว่าเขานอนนิ่งอยู่กับพื้น เราก็เลยรีบเขย่าตัวเขาดู สุดท้ายเขาก็ตื่นขึ้นมา สรุปไม่ตายครับ

เช้าวันที่ 29 ธันวาคมครับ เวลาประมานตี 5

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าอย่าโลภ เดี๋ยวจะโดนต้มหมดตูด

3. alexey

alexey สมาชิก

23 กรกฎาคม 2013
    ขอบคุณครับ