ฝันว่าโดนยิงครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เปรมปรีดา, 20 กุมภาพันธ์ 2018.

1. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    ผมฝันว่าได้ไปงานที่ไหนสักแห่ง เหมือนเขากำลังถ่ายละครกันอยู่ เพื่อนที่ยืนข้างๆก็บอกว่าเค้าแสดงไม่ดีเลยอะไรประมาณนี้ ผมก็เออออไปตามนั้น สักพักนักแสดงคนนั้นก็เดินถือปืนมายิงเพื่อนผมล้มลงไป แล้วเค้าก็ยิงปืนมาที่หน้าอกผม ในความฝันรู้สึกว่าเลือดออก แต่ผมไม่เห็นเลือดนะครับ รู้สึกว่าไม่รอดแล้ว ผมก็วิ่งหนีไป สักพักก็เจอผู้หญิงคนเดิมจะมายิงผมซ้ำ ผมก็ไปคว้าปืนมาได้ แล้วยิงกลับไป แต่ปืนนั้นยิงไม่ออก จนผมก็วิ่งหนี กระเสือกกระสนไปเรื่อยๆ คนพวกนั้นก็วิ่งตามมาไล่ยิงผมไม่ลดละเช่นกัน ตอนนั้นเหมือนรู้ว่าต้องไม่รอดแน่ๆ เพราะยิ่งวิ่งหนีก็เหมือนเลือดจะไหลออกมากขึ้น จนไม่นานผมสะดุ้งตื่น

รบกวนทำนายฝันให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. doublelucky

doublelucky สมาชิกใหม่

ฝันว่าโดนยิง สำหรับผมจะมีข่าวดี ด้านงาน

3. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    ขอบคุณครับผม