ฝันว่า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ANNE, 17 พฤศจิกายน 2005.

1. ANNE

ANNE Active Member

14 กรกฎาคม 2005
    เมื่อคืนฝันว่า ตัวเองจับสร้อยพระที่สวมอยู่แล้วมันก็ขาด

มันมีความหมายอะไรมั้ยคะ มันจะดีหรือร้าย ( ร้ายใช่มั้ย โฮๆๆๆ )

จะแก้ไข หรือผ่อนหนักให้เป็นเบายังไงดีคะ กังวลใจจัง ฮือๆๆ

2. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    อืม.....ก็อย่าเชื่อผมมากนะครับ ฝันไม่ดีครับถ้ามีบุตรจะแท้งบุตร ถ้ามีคนรักจะพรัดพราก วิธีแก้เฉพาะไม่แน่ใจแต่ให้แก้รวม ๆ ว่า
    1. ลองใช้คาถายันทุน ใน 7 ตำนานครับ
    <TABLE style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px; BORDER-LEFT-WIDTH: 0px; BORDER-BOTTOM-WIDTH: 0px; BORDER-COLLAPSE: collapse; BORDER-RIGHT-WIDTH: 0px" borderColor=#111111 height=1 cellSpacing=0 cellPadding=0 width=746 border=1><TBODY><TR><TD style="BORDER-RIGHT: medium none; BORDER-TOP: medium none; BORDER-LEFT: medium none; BORDER-BOTTOM: medium none" width=686 colSpan=2 height=1>ท่องนะโม 3 จบก่อนนะครับ
    นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
    </TD></TR><TR><TD style="BORDER-RIGHT: medium none; BORDER-TOP: medium none; BORDER-LEFT: medium none; BORDER-BOTTOM: medium none" width=59 height=1></TD><TD style="BORDER-RIGHT: medium none; BORDER-TOP: medium none; BORDER-LEFT: medium none; BORDER-BOTTOM: medium none" width=686 colSpan=2 height=1></TD><TD style="BORDER-RIGHT: medium none; BORDER-TOP: medium none; BORDER-LEFT: medium none; BORDER-BOTTOM: medium none" width=1 height=1></TD></TR><TR><TD style="BORDER-RIGHT: medium none; BORDER-TOP: medium none; BORDER-LEFT: medium none; BORDER-BOTTOM: medium none" width=59 height=1></TD><TD style="BORDER-RIGHT: medium none; BORDER-TOP: medium none; BORDER-LEFT: medium none; BORDER-BOTTOM: medium none" width=44 height=1>
    </TD><TD style="BORDER-RIGHT: medium none; BORDER-TOP: medium none; BORDER-LEFT: medium none; BORDER-BOTTOM: medium none" width=638 height=1>ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ
    โย จามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโธ
    ปาปัคคะโห ทุสสุปินัง อะกันตัง
    พุทธานุภาเวนะ วินาสะเมนตุ ฯ

ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ
    โย จามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโท
    ธัมมานุภาเวนะ วินาสะเมนตุ ฯ

ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ
    โย จามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโท
    สังฆานุภาเวนะ วินาสะเมนตุ ฯ

ให้เสกก้อนดิน 4 ก้อนขว้างไปให้ไกลที่สุด ความอวมงคลทั้งหลายจะเข้าไกล้ได้เท่านั้น

</TD></TR></TBODY></TABLE>

2. ตักบาตรพระเดินหนตอนเช้า + ดอกไม้3 สีธูปเทียนด้วย แต่ดอกไม้ต้องมีดอกบัวเป็นหลักนะครับ

3. ANNE

ANNE Active Member

14 กรกฎาคม 2005
    ขอบคุณมากค่ะ ถ้าไม่มีทั้งลูก ทั้งคนรักมันจะหมายถึงอะไรคะ??

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ ก็ไม่ได้เชื่อไรมากค่ะ แต่จะรีบไปสวดเลย แหะๆๆ