ฝันเห็นงูจำนวนมาก

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย Kyusanx, 17 มิถุนายน 2017.

1. Kyusanx

Kyusanx สมาชิกใหม่

17 มิถุนายน 2017
    ชอบฝันเห็นงูรวมตัวกันเยอะมากๆครับ เมื่อคืนนี้ฝันว่าพาคนที่ชอบไปเที่ยวที่ไหนสักที่ลักษณะคล้ายบนภูบนเขาแต่มีงูเต็มไปหมดเลยแต่ส่วนมากเป็นพวกงูเหลือมงูหลาม ในบ่อน้ำก็เต็มไปด้วยงู
    สักพักมีผู้หญิงเป็นคนครึ่งงู เหมือนลาเมีย เดิน? (เลื้อย)มาหา แล้วยิ้มให้ แล้วก็พาผมกับแฟน มายืนริมแม่น้ำ ชี้ไปอีกฝั่งบอกว่า ฝั่งนั้นคือประเทศลาว ถ้ามาตอนเช้าจะมีไฟสวยงามกว่านี้. ประมานนี้ครับ
    ปล. ฝันเหนงูบ่อยมากๆครับ ในชีวิตจริงก็เจองูบ่อย ขับรถไปไหน ชอบเจอบนถนน. ชีวิตจริงกลัวงูมากครับ.

หมายความว่าไงครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มิถุนายน 2017
  2. TheKunKeng

TheKunKeng เป็นที่รู้จักกันดี

หมายความว่าถ้าไม่เกี่ยวกับว่าจะได้เนื้อคู่ ก็คือ พญานาค กำลังมาสื่อสาร ทำให้เห็นภาพ เหตุการณ์หรือสถานที่ ต่างๆ อะครับ