ฝันเห็นงูตัวใหญ่มากกก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ์Gang, 18 ตุลาคม 2012.

1. ์Gang

์Gang สมาชิกใหม่

ฝันเห็นอยู่ตัวใหญ่มากเลยครับ มีลักษณะใหญ่มากๆๆๆๆๆ
    ที่เห็นคือเป็นงูเหลือม แต่เป็นงูเหลือมที่ตัวยาวและใหญ่มากครับ
    ในฝันคือ ผมเห็นมันว่ายในน้ำใต้บ้านครับ
    พอผมเห็น ผมก็ร้องบอกคนอื่นว่า งูๆๆๆ ครับ

ที่ฝันแบบนี้หมายความว่าอะไรครับ

2. njetsada

njetsada เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2012
    ฝันเมื่อไร่ครับเนี่ยะ ในตำราฝันผมให้เลข 343 ตรงๆ เลย เสียดายจัง..

3. ์Gang

์Gang สมาชิกใหม่

ฝันเมื่อวานนี้อะครับ ถ้าฝันเร็วกว่านี้ก็คงจะดี แหะๆ (deejai)

--------------------------------------------------------------------------
    บุญวาสนานำพาให้เรามาพบกัน และ บุญวาสนาก็นำพาให้เราแยกกันได้

มาร่วมกินเจกันดีกว่า

4. shela

shela เป็นที่รู้จักกันดี

เคยฝันเกี่ยวกับงูกลางบ้านเลย หลายคนบอกเป็นเจ้าที่ที่บ้านที่ดูแลเรานั่นล่ะค่ะ