ฝันเห็นผีในนิมิต

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย jabb2541, 14 กรกฎาคม 2013.

1. jabb2541

jabb2541 Active Member

ฝันว่า ผมอยู่ที่ตึกวิทย์ ในฝันตอนนั้นมันมืดๆ ผมไม่รู้เวลาครับ ตึกนี้มันมืดทุกเวลาอยู่แล้ว เค้าใช้ไฟฟ้าจาก โซล่าเ้ซลล์
    ผมเห็นอะไรแวบๆจากด้านข้าง ผมก็หันไปมอง อย่างที่บอกมันมืดจนมองไม่ชัด ผมจึงเพ่งจิต เกิดเห็นเป็นภาพผู้หญิง ช่วงอายุน่าจะกำลังเข้าสู่วัยกลางคน (ไม่แน่ใจ)
    ผมเห็นแค่ครึ่งเดียว อีกส่วนซ่อนอยู่ในความมืด ผมตกใจมาก แต่ก็ไม่คิดที่จะวิ่งหนี และ รู้สึกว่าเวลานั้น ทั้งร่างกายมันชาไปหมดทั้งร่าง เหมือนถูกตรึงไว้ทุกส่วน
    ผมจึงตั้งจิตอุทิศส่วนกุศลให้ --ผมฝันอยู่แค่เนี๊ยแหละครับ--

-ผมเป็นคนที่ฝันอะไรบ่อยๆ และชอบฝันวันละหลายๆเรื่อง แต่ละเรื่องไม่ค่อยจะเกี่ยวกันเลย