ฝันเห็นศพ อวัยวะภายใน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย yoknaka, 29 ธันวาคม 2017.

1. yoknaka

yoknaka สมาชิกใหม่

21 กรกฎาคม 2017
    รบกวนทำนายฝันให้ด้วยค่ะ

เช้านี้ช่วงสักตี 1- ตี 2 ค่ะ
    ฝันเห็นลักษณะเหมือนป่า กลางคืน
    ที่ป่ามีแต่โลงศพวางเรียงเต็มทุกที่ค่ะ
    บางโลงมีศพนอน บางศพถูกมัดมือ
    บางโลงมีแต่โครงกระดูกกับกระโหลก
    และบางโลงมีแต่ชิ้นส่วนอวัยวะภายใน
    แต่ทุกโลงจะไม่มีฝาปิดค่ะ

ในฝันตนเองยืนอยุ่ที่ป่านั้นด้วยค่ะ
    จะมองหรือเดินที่ใด ก็เจอแต่พวกนี้
    บางโลงเราก็ได้จับ หยุดจ้องดูค่ะ
    ทุกโลงศพเคลืีอนที่ได้ โลงเก่าไป
    จะมีโลงใหม่วนมาเรื่อยๆ ค่ะ

2. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    น้องคนนี้ ฝันแม่นจัง แต่ยายยังไม่เคยเห็น สีมือ เลย ไม่กล้าตอบ งวดหน้าฝัน มาลงใหม่น่ะจ๊ะ ขอบใจล่วงหน้าน่ะ