ฝันเห็นหลวงพ่อคูณ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย guanyu2005, 29 ตุลาคม 2010.

1. guanyu2005

guanyu2005 เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2009
    อามิตตาภพุทธ สวัสดีพี่ๆสหายธรรมเว็บพลังจิตทุกท่านครับ
    เมื่อคืนนี้ผมฝันเห็นหลวงพ่อคูณอ่ะครับ ท่านมายืนที่หน้าหึ้งพระของผม แล้วผมก็บอกว่า"หลวงพ่อครับ ขอตระกรุดหน่อยครับ" หลวงพ่อคูณท่านก็บอกว่า"ได้!"
    แล้วท่านก็เอาแผ่นทองเหลืองมาจากไหนไม่รู้อ่ะครับ ใช้เหล็กจารเขียนเป็นยันต์ให้ผม ท่านเขียนกลางแผ่นก่อน เขียนกรอบยันต์แลเวในกรอบยันต์มีเลขอยู่อ่ะครับ
    จากนั้นผมก็ตื่น

ฝันแบบนี้นี่ท่านมาให้โชคลาภหรือเปล่าครับ?หรือเพราะความผิดปกติของธาตุ? หรือเทพสังหรณ์?หรืออย่างไรครับ? วอนท่านพี่ๆผู้รู้ทั้งหลายบอกทำนายความฝันให้ทีนะครับ :cool:

ขอบคุณครับ

2. samaice

samaice เป็นที่รู้จักกันดี

เราก็เคยฝันเห็นท่าน เคยนั่งดูรูปท่านแล้วบอกว่าหลวงพ่อมาเคาะหัวให้หน่อยท่านก็มาเลยคืนนั้น แล้วอีกครั้งก็มองรูปท่านแล้วก็บอกขอให้หลวงพ่อมาเยี่ยม ท่านก็มา อ้าวไครไม่เชื่อลองดูได้เลย นั่งมองดูรูปท่านแล้วลองอธิฐานดู รับรองท่านรับรู้แน่นอน กราบนมัสการค่ะหลวงพ่อ

3. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    แล้วเลขอะไร บอกดิ
    ผมฝันเห็นทุกปีครับและไปร่วมงานทุกปี ไม่ 3 ก็ 4 ตุลาคมครับ แล้วแต่จะสะดวก แต่ปีนี้ไม่ยักฝันครับหลวงพ่อ คงเหนื่อยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

4. buddhist_kid

buddhist_kid สมาชิกใหม่

เมื่อคืนฝันเห็นท่าน ท่านลูบหัวให้ด้วยครับ
    รู้สึกเป็นศิริมลคลมากคับ

5. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ขอท่านก็ให้ จบ