ฝันแบบนี้มา3วันติดแล้วครับรบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ฮาทณัฐพล, 9 กรกฎาคม 2013.

1. ฮาทณัฐพล

ฮาทณัฐพล เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2010
    ฝันวันแรกฝันว่าไปตลาดซื้อปลาหมอจากแม่ค้ามาแม่ค้าใส่ถุงให้มา3ตัว
    ฝันวันที่สอง ฝันว่าตลาดอีกแต่คนละที่กับฝันอันแรกแล้วซื้อปลาหมอจากแม่ค้ามาคราวนี้มีหลายตัวมาก
    ฝันวันที่สามฝันว่าไปตลาดซื้อปลาหมอจากแม่ค้ามาแล้วผมก็เอาไปปล่อยลงในน้ำ

ทั้งหมดมันแปลว่าอะไรหรอครับ ขอบคุณครับ
    แล้วอีกอย่างคือวันที่สามผมฝันว่าตกลงไปน้ำแล้วในน้ำมีจระเข้ตัวนึงอยู่ครับมันว่ายวนรอบตัวผม แล้วผมก็รีบปืนขึ้นเรือไปครับแล้วขึ้นฝั่งแปลว่าอะไรหรอครับ
    ขอบคุณครับ

2. Amatayan

Amatayan เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันติดๆกันแสดงว่าอารมณ์ยังคงชัดเจน ปรากฎเป็นสุปินวิถีได้...ถ้าทางหมอจีนเขาก็บอกว่าเป็นอาการของไตทำงานไม่ดี ถ้าว่าตามนิมิต ฝันเห็นจระเข้ท่านว่าติดบน คุณอาจไปบนอะไรไว้แล้วลืมแก้...หรือคุณกำลังจะมีคนคิดร้าย ใส่ความได้ครับ

3. ฮาทณัฐพล

ฮาทณัฐพล เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2010
    ขอบคุณท่านแล้สฝันเห็นปลาใครรู้มั่งครับ